Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้จอ 943BWX ปรับจอกันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้จอ 943BWX ปรับจอกันยังไงครับ

เพิ่งได้จอใหม่คนที่ใช้รุ่นนี้ปรับค่าแสงอะไรต่างๆกันยังไงครับ ช่วยทีแฟนอุตส่าซื้อให้ แสบตามากหรือไม่ชินไม่รู้เพราะเคยใช้แต่CRT รู้สึกว่าแสงมันจ้ามากครับเมื่อฉากเป็นสีขาวปรับให้จางก็เป็นอึมครึมอีก
    ใครที่ปรับได้แจ่มพอดีๆช่วยโพสรูปการตั้งค่าให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

แสง 10
    คอนทราส 10

Comment

กดปุ่มสามเหลี่ยมลง ก็ปรับแสงลง แล้วแต่สายตามากกว่า ชอบยังไง ก็เอางั้น ผมก็ใช้รุ่นนี้อยู่คับ

Comment

ผมไม่ปรับเลย หุ ๆๆ

Comment

ไม่ไหวครับแสบมากถ้าไม่ปรับ ปรับแสง30 คอนแทรส 25 ก็ ok เริ่มชินบ้างแล้ว สมใจแล้วหละได้พอร์ต DVI ขี้เกียจใช้หัวแปลงภาพชัดดี ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

แฟนใจดีจัง 55555+

Comment

แฟนชื่อ ปุ๋ย ป่ะท่าน

Comment

รุ่นนี้ผมก็ใช้น่ะ แต่ไม่ปรับอ่ะ

Comment

Working...
                X