Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead space ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dead space ครับ

อยากได้ nude เยอะ เยอะ อ่ะครับ ใครมีสูตรบ้าง สูตร อื่น อืน ด้วยก็ได้ ขอบคุณครับ

Artmoney ช่วยท่ายได้ - -'

อะไรเป็นตัวเลข แก้ได้หมด ยกเว้นบางเกมที่หาไงกะไม่เจอ

ไปโหลดตัวฟรีมาก็ได้นะ

www.artmoney.com ลองอ่านคุ่มือดูใช้ไม่ยาก หรือ งง ไงกะบอก

Comment

มันคืออะไรเหรอคับ ไอ้เนี้ย

Comment

โปรแกรม ค้นหา ตัวเลข ที่รัน อยุ๋ใน processing ไง

อย่าง เงินมันก็มีเป็นตำเลข ว่าเรามีเงินเท่าไหร่ ก็เอาไป ให้ artmoney หา ว่าตอนนี้ ตัวเลขเท่านี้ มันรัน อยุ๋ในไหนบ้าง

แล้วพอ สักพีกตัวเล้กมันเปลี่ยน เราก็เอา ค่าเลขใหม่ ไปให้มัน คัด ที่มันหาเมื่อกี้ ว่าอันไหนตรงกัน

มันก็จะเอา โปรเสส ที่ไม่ตรงออกไป หาไปเรื่อยๆ มันก็เลือันเดียว คือ เจอ โปรเสส ที่เป้นตัวเก็บค่า ตัวเลข เงินของเรา ก็ กดแก้เลย เท่าไหร่ก็ได้ อย่าให้เกินจำกัดแค่นัน

Deadspace ใช้ art นี้ ล้อค กระสุน ยิงฟรี ทำให้ กระสุนไม่ลดยังได้

โหลดมาแล้ว อ่านคุ่มือ ซิไม่ยากเกิน

Comment

จะดูทำไม Nude Aline เนี๊ย แต่ถ้าจะเอา Node ไปซื้อในเครื่องขายของเลยครับ(เล่นจบรอบแรกมันให้ Node มาอีก 10 อันด้วยครับ)
          Last edited by CannavaroJ; 17 Feb 2009, 16:53:26.

Comment

http://m0005.gamecopyworld.com

เข้าไปตามลิ้ง มีโปรทุกเกมส์ให้เลือกสรรค์

Comment

Working...
            X