Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tom Clancy's Rainbow Six Vegas ลงเกมแล้วเล่นไม่ได้ครับ ใครร้ช่วยที๊.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กดโหลดจากลิงค์ที่ให้ไปเลยครับ ผมกดเมื่อกี้ยังโหลดได้อยู่

Comment

โหลดได้แล้วติดตั้งแล้ว ใช้แล้ว
      ก็ยังเป็นเหมือนเดิมเลยครับ (- -")
      ใครรู้ช่วยผมที๊................

Comment

ผมซื้อจาก net ไม่มีปัญหานี้นะครับ
        แถมโหลด patch ได้ฟรีด้วยตอนนี้เล่น
        v1.04 อยู่ โหลด 4 ครั้ง patch ละ 100 mb
        เกือบอ้วก ถ้า จขกท ยังแก้ปัญหาไม่ได้ก็ PM+mail
        มาแล้วกันจะส่ง file แก้ไปให้ตอนนี้ทำงานอยู่

Comment

ส่ง PM ไปแล้วครับ
          ของผมเป็นแผ่นไรท์ครับซื้อมาจากพัน...ครับ
          รบกวนด้วยครับ

Comment

รอคนมาช่วยหลือเพิ่มเติมอยุ่ค้าบบบ

Comment

game นี้ใช้ shader pixel v.3 นะครับ

Comment

ผมเป็นเหมือนกันเลยอ่ะครับบบบ แต่พอเปิดตัวโปรแกรม Y.A.S.U. อ่ะ มันก็จะขึ้นแบบนี้เหมือนกันแต่เปลี่ยนตัวเลขจาก 5000 เป็น5023อ่ะครับ

Comment

อาการแบบนี้เหมือนไม่ได้ลงcrackเลย แล้วก็เวลาจะเล่นต้องเข้าไปแก้ที่ short cut ของเกมส์คับ เพราะถ้าเข้าเกมส์ทางiconมันจะเข้าไปที่ตัวเช็คอัพเดทก่อนถึงจะเข้าเกมส์(r6vegas_launce.exe) ต้องแก้ให้มันไปรันตัวเกมส์อ่ะคับ(r6vegas.exe) ถ้าจำไม่ผิดนะ

ป.ล.โปรแกรมyasuมีไว้ทำอะไรคับ

Comment

Y.A.S.U. เอาไว้หลอกตัวเช็คแผ่นแท้ของเกมให้มองเห็นโปรแกรมทำ Image Drive ให้เป็น Drive จริงๆ (ไม่ใช่ Drive ที่เกิดจากการสร้าง Image Drive) น่ะครับ

ไม่รู้เกี่ยวหรือเปล่านะ แต่ตอน Install มันจะขึ้นเตือนว่า require dx 9.0c หากเครื่องท่านมีแล้ว ให้ลงของเราซ้ำอีกที เข้าใจว่าคงมีไฟล์บางอย่างไม่เหมือนกัน (และ require ในตัวเกมด้วย)

ป.ล. ขุดกระทู้ขึ้นมาซะลึกเลยครับ

Comment

บางทีคุณอาจต้องโหลดตัวปลดล็อกของ register มาอะครับ เพราะผมเล่นแผ่นแท้ มานก็เปง แต่มานก็ขึ้นหน้าเว็ปให้โหลดให้ แล้วพอลงเครื่องก็เล่นได้

Comment

ลองหา Crack จาก http://gamecopyworld.com/ ดูครับ เพราะผมโหลดมาจากเวปนี้แล้วเล่นได้ยันเคลียร์เลยครับ

Comment

Working...
                        X