Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามพี่ชาว amd หน่อยครับเกี่ยวกับการเล่นเกมส์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามพี่ชาว amd หน่อยครับเกี่ยวกับการเล่นเกมส์ครับ

ตอนนี้ผมใช้อินเทลอยู่ครับ E 5200 / อยากทราบว่า cpu amd ความเร็วที่เท่ากับ E 5200 เล่นเกมส์ดีกว่าไหมครับเห็นเทสกันจริงๆเข้าว่า amd เล่นเกมส์ดีกว่าจริงไหมครับอยากลอง amd อยู่เหมือนกันครับขอคำแนะนำทีครับ

X4 920 PII

Comment

X4 920 PII แพงไหมครับแล้วผวก amd 5200 นี่แรงกว่าไหมครับเอาไช้งานจริงนะครับ

Comment

ซื้อที่มันไม่หนีกันมาก จะซื้อมาทำไมครับ เอาที่แรงๆกว่าซิครับ ถ้าจะเอาจริงๆ ก็ 5600+

Comment

E5200ก็แรงอยู่แล้วนิ ถ้าเอาแรงกว่าชัดเจนก็ น่อม2โล้ด

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ไม่เป็นไร ^^

Comment

มีใครสนแลกกับผมไหมครับ E 5200 ใช้ไม่ถึงเดือนครับ กับบอด g31m-s2l ครับขอ 5600 ขึ้นไปครับกับบอดที่มันสมส่วนกันนะครับไม่ต้องเพิ่มเงินครับ

Comment

อยากลองครับ

Comment

Working...
                  X