Announcement

Collapse
No announcement yet.

-NuCre@m- โชว์ลาว(เอามั่ง)ทำเคสเล่นเอง ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -NuCre@m- โชว์ลาว(เอามั่ง)ทำเคสเล่นเอง ^^

หลังจากที่ดองอุปกรณ์ไว้นาน เคสที่จะซื้อก็ยังไม่มาขายซักที
    ว่าแล้วก็เลยเอาเคสเก่าที่บ้านมาทำเล่นเองดีกว่า....

UPDATE ตีโป่ง หน้า 6
    UPDATE รูป หน้า 9

เคสเก่า... ผู้โชคร้ายค่ะ... >_<

เตรียมโดน Mod By -NuCre@m- ^0^

ด้านบนมีช่องอยู่แล้ว เอาพัดลมมาไว้ตรงนี้น่าจะดี ^^

เอาฝาหน้ามาไว้ข้างบน พอดีกับพัดลมเลย งึม ๆ ใช้ได้ ๆ

ฝาข้างตัดไว้รอใส่ อะคลีริก

ถอดช่องใส่ HDD ออกไว้ค่อยติดแบบหันข้าง(เห็นเค้าฮิตกันแบบนี้) =__=

ลองเอาบอร์ดทาบดู ปรากฏว่า. . . แน่นเปรี๊ยะเลยค่ะ >_<

สีกระป๋อง พ่นทั้งอย่างนี้เลย ขี้เกียจถอดมันออกละ อิอิ

รองพื้นซะนิด เดี๋ยวสีมะติด

ตัดช่องด้านหลังซักหน่อย เดี๋ยวใส่ HDD ยาก

อ่า...... เดี๋ยวมาต่อค่ะ.......
    Last edited by -NuCre@m-; 5 Mar 2009, 00:34:19.

รอดูจ๊ะ ที่รัก

จุ๊ฟ...
    เก่งจังเลย

มาอยู่ชมรมเดีี๊ยวกับลุงมั๊ยจ๊ะ "โชว์ลาวทีม"

ออกมาสวยเหมือนเจ้าของแน่ๆ
    ปล.ได้เห็นเท้าแล้วววววว ฮิ้ววว..
    Last edited by aekshow; 13 Feb 2009, 23:17:37.

Comment

-.- ปูเสื่อรอเลย

Comment

ได้อะคลีริกมาแล้วแต่มะอยากเจาะ . . . ทำไงดี

นึกออกแล้ว ใช้อันนี้ดีกว่า เทป 2 หน้า แบบเหนียวพิเศษ 3M !!~

ติดแล้วสวยงามค่ะ (แต่จะเอาออกได้รึเปล่ายังไม่รู้) =__=

คนงานในช๊อป บริษัทที่รับจ๊อบอยู่ค่ะ (เห็นงานออกมาดีๆ คนนี้ล่ะช่วยทำค่ะ แหะ ๆ ลงเครดิตให้ซะหน่อย)

ทำแบบฝาบนจากฟิวเจอร์บอร์ด คาดว่าหน้าตาจะเป็นแบบนี้

ลองเอาช่องใส่ HDD กับพัดลมติดดู โอเค ใช้ได้เลย ^^

Comment

สมัครเป็นลูกมือด้วยคนคร๊าบบบ ค่าแรงไม่เอา ขอได้อยู่ใกล้ๆพอ รอดูต่อ เอิ๊กๆ

Comment

มารอชมครับ อิอิ

Comment

รอดู...!!!

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                สมัครเป็นลูกมือด้วยคนคร๊าบบบ ค่าแรงไม่เอา ขอได้อยู่ใกล้ๆพอ รอดูต่อ เอิ๊กๆ
                ไม่เบานะลุง แซวน้องเขาทุกกระทู้เลย(หัวอกเดียวกัน)

Comment

มีผู้ช่วยอ่ะ ขี้โกง

คอยชมด้วยคนครับ เส็ดใวๆเน้อ

ว่าแต่ทำไมไม่พ่นพวกสีชมพูล่ะครับ ?

Comment

เอา PSU กับบอร์ดมาต่อลองไฟหน่อย (ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยลองต่อเลย นี่ถ้าเจ๊งคงไม่ได้เปลี่ยนตัวใหม่แล้ว ก็เกิน 7 วันละนิ)

ปิดไฟนีออนละได้เป็นแบบนี้ค่ะ

ฝาหน้าเคสที่เจาะใส่พัดลม ยังโบ๋อยู่หาตะแกรงมาปิดก็ไม่ได้เลยต้อง .... ขอมาจากรถ ท่านพ่อ.... (ลงทุนไปป่าวเนี่ย) =__=

เอามาใส่พอดีเลย อิอิ

Comment

สวยครับ หมายถึง คนนะครับ คริ ๆ

Comment

สวยดีครับ

Comment

หายากจิง ๆ .... จะมีผู้ ญ ซักกี่คนนะที่คิดจะแต่งคอม เหนแต่ละคนเอาแต่ใ้ช้อย่างเดียว .....

ผม : "นี่เธอเคยดูแลคอมมันมั่งมั้ยเนี่ย ฝุ่นนี้หนาเป็นเมตรแล้ว"

ผบ.ทบ. : "ไม่รุ้อะทำไม่เปน เล่นเป็นอย่างเดียว . . . เธอก็ทำให้เค้าหน่อยสิ......(แล้วมันก็หัวเราะกวนประสาท)"

ผม : - -

เหตุการณ์นี้ผมว่าน่าจะเจอในหลาย ๆ คน

Comment

ว้าวว อย่างแหล่ม

Comment

Originally posted by monkeypond View Post
                              หายากจิง ๆ .... จะมีผู้ ญ ซักกี่คนนะที่คิดจะแต่งคอม เหนแต่ละคนเอาแต่ใ้ช้อย่างเดียว .....

ผม : "นี่เธอเคยดูแลคอมมันมั่งมั้ยเนี่ย ฝุ่นนี้หนาเป็นเมตรแล้ว"

ผบ.ทบ. : "ไม่รุ้อะทำไม่เปน เล่นเป็นอย่างเดียว . . . เธอก็ทำให้เค้าหน่อยสิ......(แล้วมันก็หัวเราะกวนประสาท)"

ผม : - -

เหตุการณ์นี้ผมว่าน่าจะเจอในหลาย ๆ คน
                              ไม่รู้ครับ ผมทหารรับจ้าง ไม่มี ผบ ทบ(ผู้บัญชาการ ที่บ้าน)

สู้ๆจ้านู๋ครีมม วอลโว้ซะด้วยยย

Comment

Working...
                              X