Announcement

Collapse
No announcement yet.

เด๋วนี้64x2 6000+ราคาเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เด๋วนี้64x2 6000+ราคาเท่าไหร่ครับ

ผมเช็คในเว็ปไม่มีเลยครับพวกjib advice pantip ไม่มีราคาและรุ่นบอกครับมีแต่5200+ ผมมีงบ5200บาทครับ อยากได้รุ่น6000+มากพรุ่งนี้ผมจะไปซื้อแล้วครับและจะซื้อซิงค์มาด้วยแนะนำซิงค์ด้วยจะดีมากๆเลยครับ รบกวนทุกท่านทีครับ
    Last edited by nonthanan; 13 Feb 2009, 23:50:02.

ประมาณ 3000 ฿

Comment

ขอบคุณท่านtwkมากๆครับ

มีท่านอื่นให้ความเห็นอีกมั้ยครับ

Comment

2950 ครับ เมื่อวานไป พันทิพย์มา ชั้น3 ทางออกลานจอกรถที่ขาย HIS เยอะๆ แถม 3.0 CZ ด้วยนะ มี 2 กล่อง ที่เหลือ 3.1หมดแล้วครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          2950 ครับ เมื่อวานไป พันทิพย์มา ชั้น3 ทางออกลานจอกรถที่ขาย HIS เยอะๆ แถม 3.0 CZ ด้วยนะ มี 2 กล่อง ที่เหลือ 3.1หมดแล้วครับ
          วิ่งไปสอยเลยดีมั้ยอ่ะท่านวิกร อยากเปลี่ยน cpu อยุ่อ่ะครับ เอามาคุ่กับ M3A78 Pro เวิร์คมั้ยอ่ะ

Comment

แล้วรหัสCZคืออะไรครับท่านวิกรเห็น6000+ตัวแรกๆเลยออกมาไม่มีรหัสนี้อะครับ สงสัยมานานแล้วครับ?
            แต่ผมอยู่แหลมแบัง ชลบุรีอะครับ ไม่รู้ว่าที่ตึกคอมศรีราชาเท่ากันหรือป่าวผมไปดู3อาทิดที่แล้ว3090บาทประกันคอม7ครับ

Comment

L2 เยอะครับ cz

Comment

CZ 3.0G L2 2x1M
                DO 3.1G L2 2x512k

Comment

ขอบคุณมากครับ ขอถามอีกข้อครับ
                  ตอนผมบูทเข้าวินโดวอะครับมัยขึ้นให้เราใส่แผ่นอย่างเดียวเลยครับผมปรับในไบออสแล้วให้บูทผ่านhddแล้วอะครับ
                  ทำไมมันยังขึ้นอยู่อะครับวินโดวบูททีต้องกดf8แล้วบูทเข้าลูกที่มีวินโดวประจำเลยครับ มีทางแก้มั้ยครับ เด๋วแฟนผมชอบบ่นเรื่องคอมอะครับ ขอบคุณมากครับ
                  Last edited by nonthanan; 14 Feb 2009, 01:33:57.

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากที่เข้ามาตอบนะครับ

ดัน
                    ^
                    ^
                    ^

Comment

เล่น 7750BE สนไหมครับช่วงนี้เขาแนะนำกันแยะเพราะราคาไม่ต่างกันมากครับ ประมาณ3300

Comment

ถ้าเป็น X2 6000+ ผมไม่รู้เป็นไร ขอสวนกระแสเล่นตัว DO 3.1G L2 2x512k น่ะครับ

แต่ถ้ามีงบซัก 3000 ผมขอไปยืมเพื่อนที่คบกันสมัย มอต้น บ้านอยู่ไม่ไกลจากผมมากนัก มันชอบเดินเขย่งๆหน่อยนะครับ อ้อลืมบอกไปมันเป็นลูกยายเมี้ยนน่ะครับ จะไปยืมมันซัก 300 จะได้รวมเป็น 3300 บาท แล้วไปถอย 7750BE ดีกว่า อิอิ
                        Last edited by oil_metal; 14 Feb 2009, 10:11:46.

Comment

แล้วตัว7750beเนี่ยครับบัสเท่าไหร่อะครับ แล้วcpuกี่GHZครับ ไม่รู้จิงๆ

Comment

ซิงค์ตัวนี้เย็นดีมั้นครับเล็งๆรุ่นzalman9500A LEDอยู่ครับ
                            Last edited by nonthanan; 17 Aug 2009, 21:40:05.

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                              ซิงค์ตัวนี้เย็นดีมั้นครับเล็งๆรุ่นzalman9500A LEDอยู่ครับ
                              ผมมีตัวนึง ไม่ได้ใช้แล้ว หมดประกัน ผมโมไฟจากสีฟ้าเป็นสีเขียว แหม่มดีคับ

สนใจPmได้นะคับ

Comment

Working...
                              X