Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review Razer barracuda HP-1 หูฟัง 5.1 รุ่นท้อปจากแบรนด์ Razer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Review Razer barracuda HP-1 หูฟัง 5.1 รุ่นท้อปจากแบรนด์ Razer

ปิดกระทู้
    Last edited by aong; 23 Apr 2009, 12:48:22.

เนี้ยบอยู่ครับ

Comment

หุหุ....ใช้ Piranha ต่อไป...สบายหัวดี...

Comment

ภาพน้อยจัง ว่าแต่รุ่นนี้เค้าออกแบบมาเน้นไรเหรอครับ เกมส์ เพลง หนัง ?

Comment

ลองเอาไปหนีบ ตุ๊กตาให้มันขยาย เพื่อจะดีขึ้น

ปล.ที่นอนหวานแว๊วจิงๆ
          Last edited by verzase; 14 Feb 2009, 07:40:23.

Comment

อยากลอง รีวิว SteelSeries 5H V2 USB มั้ง แต่ กลัวลงไม่ละเอียดพอ = =!

Comment

หาคนreview อยู่ เล็งตัวนี้อยู่นาน ไม่มีโอกาสได้ฟังซะที
              ผมว่ามันคล้ายกับ EXSOUND starfish นะ ไม่รู้ออกจากโรงงานเดียวกันเปล่า

starfish ใช้ adapter เสียบต่างหากไม่ใช้ไฟเลี้ยงจากUSB

Last edited by superguy2002; 14 Feb 2009, 10:25:54.

Comment

ใครก็อปใครเนี่ย

เบื่อแล้วขายผมได้นะ ถ้าไม่แพงมาก ผมอยากลองฟัง

Comment

เหมือนจะขาดอะไรไปนะ

Comment

ลืมคู่หูเขาได้ไงละเนี้ย

Comment

เบื่อแล้วบอกนะอยากลองฟัง ว่าต่างกับ starfish ยังไง

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                        เหมือนจะขาดอะไรไปนะ

ตัวประมาณเท่าไหรครับ

Comment

Working...
                        X