Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA ของ XFX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA ของ XFX

VGA ของ XFX ใช้ดีไม่ครับว่าจะลองเล่น XFX ครับ เมื่อเทียบกับ Brand อื่นๆขอความคิดเห็นจาเซียนทั้งหลายด้วยครับ

XFX ส่วนตัวก็ไม่เคยใช้ แต่เค้าว่าดีน่ะครับ

Comment

แล้วราคาเมื่อเทียบกับตัวอื่นละครับแพงหรือถูกกว่าครับ

Comment

ไม่เคยใช่เหมือนกันครับ
        แต่จะเทียบกับยี่ห้อใหนละ ราคาก็ไล่ๆกับยี้ห้อดังๆนั้นแหละครับ

Comment

ถ้าผมกัดฟันซื้อ XFX7800 ดีไม่ครับ ถ้าจะเทียบกับยี่ห้ออื่นๆครับ (ขอบคุณครับ)

Comment

ราคาต่างกันคุณภาพก็ต่างกัน

Comment

ผมใช้อยู่ก็ ok นะ แต่โดยส่วนตัวแล้ว winfast จะแรงและก็ถูกกว่าหน่อย

Comment

เนื้องานดูดีครับ ออกแบบสวยกว่ายี่ห้ออื่นๆ(ในความคิดผมนะ) แผ่นPCB ดำสวยดี เห็นคนที่ใช้ๆกันก็ว่าทนดี
                จะซื้อ 7900GS ไม่ดีกว่าเหรอครับ

Comment

Originally posted by Radondetyen View Post
                  เนื้องานดูดีครับ ออกแบบสวยกว่ายี่ห้ออื่นๆ(ในความคิดผมนะ) แผ่นPCB ดำสวยดี เห็นคนที่ใช้ๆกันก็ว่าทนดี
                  จะซื้อ 7900GS ไม่ดีกว่าเหรอครับ
                  ผมก็ว่างั้นว่าจะเอา 7900gs พอดี7900 มันไม่สวยครับ7800สวยดีครับ ขอบคุณครับ

Comment

ดีไม่ดีไม่รุ้ ทนไม่ทนไม่รุ้ แต่ไม่เคยเจอใคร บ่นว่า มันมีปัญหานะครับ

Comment

ต่างประเทศนิยมมากนะครับ ลองหาขอมูลตามเว็บฮาร์ดแวร์ดู

แต่เข้ามาทำตลาดในไทยจะเป็นไงบ้างก็ไม่รุ

Comment

Working...
                      X