Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 9800gt ของผมมันร้อนไปมั้ยเนี่ย ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 9800gt ของผมมันร้อนไปมั้ยเนี่ย ?

รันปกติอยู่ที่ 75 องศงอ่ะครับถือว่าผิดปกติป่ะครับ
    แต่ว่าผมทำงาน เล่นเกมส์นานๆเปิดเป็นวันๆ มันก็ไม่ได้มีอาการผิดปกติไรนะครับปกติดีทุกอย่าง
    หรือว่ามันเป็นแบบนี้ของมันอยู่แล้ว
    พี่ๆ เพื่อนๆ คนไหนใช้รุ่นนี้อยู่ขอคำชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับผม

" รันปกติอยู่ที่ 75 องศา "

เป็นอุณหภูมิ ตอนเล่นเกมส์ป่ะครับ หรือ ไม่มีงานอะไรเลย

ใช้ในเคสรุ่นไหน

เปดฝารึเปล่าครับ

มีพัดลม เป่าเข้า-ดูดออก ของเคสมั้ยครับ

จัดทิศทางสายไฟบ้างมั้ยครับ

Comment

" รันปกติอยู่ที่ 75 องศา "

เป็นอุณหภูมิ ตอนเล่นเกมส์ป่ะครับ หรือ ไม่มีงานอะไรเลย

ใช้ในเคสรุ่นไหน

เปดฝารึเปล่าครับ

มีพัดลม เป่าเข้า-ดูดออก ของเคสมั้ยครับ

จัดทิศทางสายไฟบ้างมั้ยครับ

Comment

ร้อนครับร้อน ถ้า fullload ต้มม่าม่าๆได้เลยครับ
        ลองปรับรอบหมุนพัดลมดูนะครับ ปัดกวาดฝุ่นครีบ จัดสายไฟภายในเคสดูนะครับ ซ

Comment

case ของ G-lite ของ cooler master ครับ ปิดเคสครับกลัวจิ้งจก
          สายไฟผมจัดหลบมุมหมดแล้วอ่ะครับ
          มันก็ยังสูงถึง 75 องศงอยู่ดีอ่ะครับ -*-

Comment

ของผมถ้าไม่เล่นเกมจะอยูที่ 47 พัดลม 50%

Comment

ปรับพัดลมๆๆ จิ ของผม 9800GT matrix ไ่ม่ได้ทำอะไรมันก็อยู่แถว 49-52

Comment

Working...
              X