Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วย เรื่อง wireless

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วย เรื่อง wireless

คือ ผมเล่น Notebook ที่บ้านอ่ะคับ
    เเล้ว serch wireless ดูเล่นๆ
    มันมีขึ้นมาให้ connect อ่ะคับ
    คือ เเถวบ้านมีคนใช้ wireless
    เเต่... คือมันต้องมี password อะไรนี่เเหละคับ
    มันขึ้นเปนของ true wifi
    ผมสามารถที่จะเเก้ password เองได้ป่ะคับ
    จะได้ใช้ Wireless ของเค้าได้ ^^
    ใครรู้เรื่องช่วยผมด้วย
    ขอบคุณคับ ไว้ ณ ที่นี้เลย

คงไม่ได้หรอกคับท่าน นอกจากจะเดินไปข้างๆบ้านแล้วไปขอรหัสส
    ปล ไม่เอา ไม่ดีน๊าค๊าาา

Comment

555
      ขอบคุณคับ
      เเต่น่าจะมีทางนะคับ เคยฟังเค้ามาเหมือนกัน
      เเต่จำไม่ได้เลยมาถามดู
      ใครรู้ช่วยตอบด้วยนะคับ

Comment

ผิดกฏหมายทำได้ก็ไม่ดีมั้งครับ

Comment

ไม่ดีมั่ง

Comment

อย่าทำเลยคับ มันไม่ดี ไม่เชื่อลองค้นหากระทู้เก่าๆประมาณนี้อ่านดูนะ

Comment

เจอของ true wifi เหรอครับ
              ผมมี id 1 เมก เหลือเวลาอยู่ 5 วัน
              เอาไปลองใช้ป่าว
              ได้อันใหม่มาแล้ว 3 เดือน อิ อิ

Comment

ลงทุนสักนิดครับ ชีวิตจะดีขึ้น

Comment

true home wifi หรือเปล่าครับ?

Comment

Originally posted by aumsza View Post
                    true home wifi หรือเปล่าครับ?
                    เจออันนี้แน่เลย เป็น Hi-Speed ของทรู เค้า

Comment

เล่นของเดี๋ยวจะโดนของเองนะครับ อิอิ

Comment

ผมก้อมือใหม่อะคับ
                        ไม่ค่อยรุเรื่อง
                        ถ้าไม่ดี ไม่ทำก้อได้คับ 55

Comment

Working...
                        X