Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม 4870 IceQ4 512Mกับ1G หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม 4870 IceQ4 512Mกับ1G หน่อยครับ

HIS 4870 IceQ4+ Turbo 1GB กับ
    HIS 4870 ICEQ4+ Turbo 512MB

ประสิทธิภาพต่างกันมากไหมครับ ใจอยากได้ตัว 1G แต่หายากมากกกกก ตัว 512 ขายกันเกลื่อน

จอ 17-22 ไม่ต่างครับ จอ 24-26 เล่นเกมส์ความระเอียดสูงก็ต่างกันหน่อยครับ

Comment

ที่บ้านใช้จอ 24" อยู่น่ะครับ

Comment

งั้นก็ 1 gb ไปเลยครับ

Comment

512mb กับ 1gb

ต่างกันตรงที่ปรับพวก aa / af เยอะๆด้วยนะ

เพิ่มเงินนิดหน่อยเอา 1gb ก้ได้ จะได้ใช้งานกาดได้คุ้มค่ากว่าเดิม

ดูความต่าง
          8x

Comment

ถ้าเอาไปต่อพ่วง 2 จอ มีผลอย่างมากครับ

Comment

ไม่เห็นกระทู้ที่ปักหมุดไว้หรอคับ ลองเข้าอ่านตรงที่ปักหมุดคับเผื่อเป็นตัวช่วยในการตัดสินใจได้

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                งั้นก็ 1 gb ไปเลยครับ

Comment

ของ HIS ฝากพี่ไปถามร้านที่ พันทิพย์ที่มันนำเข้ามา ไหงมันบอกว่า นำแต่ตัว 512M เข้า แต่ 1G ไม่ได้นำเข้ามาหว่า งง - -"

ถ้าไม่ใช่ของ HIS มีตัวไหนน่าสนใจอีกบ้างไหมครับ Ram 1G เหมือนกัน

Comment

Working...
                  X