Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะถอดหัวที่เสียบกะเมนบอร์ดต้องทำไงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะถอดหัวที่เสียบกะเมนบอร์ดต้องทำไงอะครับ

ถ้าจะถอดหัวที่เสียบกะเมนบอร์ดต้องทำไงอะครับ พอดีซื้อที่หุ้มสายไฟมาอะครับ ต้องซื้อเครื่องมือถอดหัวไหมอะครับ งบไม่ค่อยจะมีด้วยดูแล้วรูเล็กมากๆเอาไขควง ลงไปกดไม่ได้แน่รบกวนบอกิธีหน่อยนะครับ ขอบคุนครับ
    Last edited by starfire; 14 Feb 2009, 15:04:35.

ส่วนใหญ่ผม จะเอา เข็มจิ้ม เอานะครับ

เพราะว่า ไขควงบ้านผม มันมีแต่อันใหญ่ๆ อ่ะ

Comment

จำสายให้ดีๆนะครับ ผิดขึ้นมาละเรื่องใหญ่เลย

Comment

ผมใช้ไฟควงอันเล็กแล้วตะไบหัวให้แหลมๆครับ ไว้ถอดหัวโมแล็กพวกนี้ ยังไงระวังนะครับเรียงหัวให้ถูกละ เดี๋ยวมีบึ๊มครับ

Comment

Working...
        X