Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำลำโพงคู่ใจ CT4670 ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำลำโพงคู่ใจ CT4670 ให้หน่อยครับ

ด้วยเหตุบังเอิญ ไปขุดห้องเก็บของ ของพี่ชาย ดันไปเจอ CT4670 เข้าครับ รอกวนถามว่าเสียงดีไม่ดีอย่างไรครับ แล้ว ถ้าจะซื้อลำโพงมาเล่นใช้คู่กัน รุ่นไหนดีครับ เอาแค่ 2.1 ก็พอครับ

ฟังเพลง pop rock ทั่วๆไปครับ เล่นเกมส์ online ครับ

รบกวนพี่ๆแล้วครับ ขอบพระคุณครับ

Eacan A500L

Comment

Originally posted by 13ee1213ee12 View Post
      Eacan A500L
      จัดไปใช้อยู่ CT4670+A500Lเบสตึ๊บๆๆๆ

Comment

ปกติเขาเลือกลำโพงให้มันตรงความชอบของตัวเองก่อนไม่ใช่เหรอ?

ชอบเสียงตัวไหน ก็ซื้อตัวนั้นแหล่ะครับ

ไปฟังดูที่ร้าน เชื่อคนนู้นคนนี้ เรามั่นใจไหมว่าเขาชอบเสียงเหมือนเรา?

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับผม

Comment

Working...
          X