Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ หน่อยครับ เคสตัวนี้ มันกลับหัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ หน่อยครับ เคสตัวนี้ มันกลับหัว

ช่วยแนะนำหน่อยครับว่า จะทำยังงัยกะสาย ไฟดี ผมมีไอเดีย ว่าจะซื้อสายถัก มาเก็บสายมันเพราะว่ามันง่ายดีแล้วการเก็บสายมันยัดไปข่างหลังไม่ค่อยได้คับ เพราะว่ามันไม่มีที่จับ

ครัยมีไอเดียดีๆ มาแนะนำ หน่อยก้อดีนะคับจะได้เป็นแนวทางทำให้เจ้าทุยของเรา ดูสดใสตลอดเวลา
    Last edited by JetDo_Craf; 16 Jun 2010, 16:30:04.

ต่อกันเลยครับ

Comment

น่าจะจัดตรงสาย sata ก่อนครับ

Comment

งามๆ

Comment

สวยครับ และพี่ มีภาพตอน มืดๆๆ ปะ ขอดูหน่อยครับ

Comment

อยากกินยาคู้

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              น่าจะจัดตรงสาย sata ก่อนครับ
              เดี๋ยวอาทิดนี้จะลองไปเดินบ้านม่อดูหาสายถักมาผูกใส่ซักหน่อย

Originally posted by >!eNg_* View Post
              งามๆ

Originally posted by thetoon191 View Post
              สวยครับ และพี่ มีภาพตอน มืดๆๆ ปะ ขอดูหน่อยครับ
              กล้องเอาไปคืน แล้วครับแต่ตอนมืด สว่างมา ครัยที่ชอบปิดไฟนอนถ้าเปิดเจ้านี่ นอนไม่หลับแน่นอนคับเพราะมันเป็นโรงลิเก

Originally posted by keangsa View Post
              อยากกินยาคู้
              มาส่งทุกวันคับ วันละ2 ขวด เค้ามาส่งพอดีเลย เอามาเป็นดารา ด้วยเลย

Ok ได้กล้องแล้วมาอัพเดทรูปภาพตอนกลางคืนคับ ชมกันได้เลยครับ จี๊ดจ๊าดน่าดดูเลย
              Last edited by JetDo_Craf; 14 Feb 2009, 22:05:29.

Comment

จัดสายอีกนิด เนียนปิ๊งปั๊งเลยห่ะท่าน

สายsata hdd ตีเส้นคู่ติดกันไปเลย ส่วนสาย sata ของ dvd อยู่ใกล้ๆเก็บไม่ได้ ตีเกลียวไปเลยครับ

Comment

Originally posted by magnetic View Post
                  จัดสายอีกนิด เนียนปิ๊งปั๊งเลยห่ะท่าน

สายsata hdd ตีเส้นคู่ติดกันไปเลย ส่วนสาย sata ของ dvd อยู่ใกล้ๆเก็บไม่ได้ ตีเกลียวไปเลยครับ

จัดไปตามนั้นเดี๋ยวเดินบ้านม่อหาสายถักมารวบหัวรวบหางมันก่อน

Comment

ตอนเปิดคอมสบายเลย
                    ไฟไม่ต้องเปิดเลย
                    สว่างทั้งบ้านเลยนะค้าบ
                    ส่วนสาย อันไหนมันรวมกันได้ให้มัดรวมกันไว้
                    ผมว่าไปดูของท่านอื่นๆ ในห้องนี้แหละคับ ที่เค้าจัดได้สวยๆ
                    จะได้เป็นไอเดียมาโมงของตัวเอง

Comment

เปิดร้านเกมส์แถวไหนหรอครับพี่

Comment

Originally posted by magnetic View Post

วันนี้ไปบ้านม่อ ไปหาซื้อสายถัก มาใส่ ร้านมันไม่เปิดเลยอด

Originally posted by ball_ball View Post
                        ตอนเปิดคอมสบายเลย
                        ไฟไม่ต้องเปิดเลย
                        สว่างทั้งบ้านเลยนะค้าบ
                        ส่วนสาย อันไหนมันรวมกันได้ให้มัดรวมกันไว้
                        ผมว่าไปดูของท่านอื่นๆ ในห้องนี้แหละคับ ที่เค้าจัดได้สวยๆ
                        จะได้เป็นไอเดียมาโมงของตัวเอง
                        ก้อเปิดคอมเล่นไม่ต้องเปิดไฟก้อได้

Originally posted by lightzer View Post
                        เปิดร้านเกมส์แถวไหนหรอครับพี่
                        ถนน เจริญกรุงคับ ทางไปคลองถมอิอิ (แหล่ง)

Comment

เคสรุ่นเดียวกันกะของผมเลย
                          แต่ของผมไม่กลับหัว หุหุหุ

Comment

เคสตัวนี้คล้ายๆlian li V1000b แหะ น่าจะถามท่านที่ใช้ lian li ได้นะผมว่า

Comment

ซื้อสายทักมาไส่แล้วเปลี่ยน หลอดไฟเป้นหลอดยูวีซะ

Comment

Working...
                              X