Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผล QX6700 เอามายั่วท่าน Pegazus ซักโหน่ย...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผล QX6700 เอามายั่วท่าน Pegazus ซักโหน่ย...

เห็นพี่หมอเรากำลังง่วนอยู่กับ QX6700 เลยเอาผลเก่าเก็บมาฝากกันซักนิด ที่สำคัญแอบเห็นพี่แกกำลังเตรียมการโปรเจคใหญ่อยู่ เลยต้องเอามากระตุ้นซักหน่อยแล้ว

QX6700 (ES) @4.4GHz ,Dryice
    GIGABYTE DQ6 rev.2
    G.SKILL 8000HZ
    ASUS EN8800GTX single ( no OC )

อันนี้ 4.2GHz ที่สามารถทดสอบ 3D06 ผ่านได้

Comment

เยี่ยมมากครับ

Comment

พี่หมอทำได้แน่นอนคับ หุๆ

Comment

โอ้ว ยอดมาก จะทำคนแก่หัวใจวายหรือครับ

ท่านซอล ผมส่ง striker ไปให้ท่านลองอัดเป็นแนวทางให้ผมหน่อยได้ไม๊ครับ เข็นยากจริงๆบอร์ดนี้
          พอดีผมมีไว้สำรองอีกตัวนึงอ่ะ

Comment

เหอเหอ เอามาให้ผลเข็นเล่นก้อได้น้า -*-

Comment

กระทู้คนรวยซะงั้น 55+

Comment

โว่โวโว้ เย้ อามัสซิปึมระกำปัสซากะ บุ๋มๆๆ

แรงกันจริงๆ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                  โอ้ว ยอดมาก จะทำคนแก่หัวใจวายหรือครับ

ท่านซอล ผมส่ง striker ไปให้ท่านลองอัดเป็นแนวทางให้ผมหน่อยได้ไม๊ครับ เข็นยากจริงๆบอร์ดนี้
                  พอดีผมมีไว้สำรองอีกตัวนึงอ่ะ
                  จัดมาได้เลยครับ ตามศัทธาไม่ว่ากันอยู่แล้ว....

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                    จัดมาได้เลยครับ ตามศัทธาไม่ว่ากันอยู่แล้ว....

อย่าลืมที่คุยไว้นะท่านซอล

cpu ผมอยากจะ แว๊ว แวว จะแย่แล้ว

ไว้ว่างๆจะโทรไปนัดอีกทีครับ

Comment

PM ที่อยู่มาครับท่าน เดี๋ยวส่งไปให้ อิ อิ
                      เอา Sandra แบบน้ำๆมากวดซะหน่อย 3.85 Ghz@1.735 V ครับ RAM 1120 @ 2.5 V
                      แล้วข่มด้วย 3DMARK 06 เกือบทะลุ 20K แว้ว ที่ 3.80 Ghz VGA 656/1020 ครับ

Comment

ผลที่ท่านซอลลงไว้ เป็นผลเมื่อนานโขมานานแล้วครับ อิอิ

เร็วๆ นี้อาจจะจัด DI กันอีกรอบ แก้ร้อน
                        (ท่านซอล ว่างเมื่อไหร่ นัดมาโลด)

Comment

ยังไม่เคยเห็นผลทดสอบของโปรแกรมตัึวนี้เลยอะครับ
                          อยากรู้ว่าผลทดสอบเป็นไง 4 core + G80 SLI เอาอยู่หรือเปล่า อิๆ

Comment

" แรง "
                            คำเดียวพอ ^ ^

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                              PM ที่อยู่มาครับท่าน เดี๋ยวส่งไปให้ อิ อิ
                              เอา Sandra แบบน้ำๆมากวดซะหน่อย 3.85 Ghz@1.735 V ครับ RAM 1120 @ 2.5 V
                              แล้วข่มด้วย 3DMARK 06 เกือบทะลุ 20K แว้ว ที่ 3.80 Ghz VGA 656/1020 ครับ
                              แล้วนู๋จะเอารัยมาสู้เค้าละทีนี้

Comment

Working...
                              X