Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถาม ระหว่าง HP DV2721 กับ COMPAQ CQ-40

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถาม ระหว่าง HP DV2721 กับ COMPAQ CQ-40

ระหว่าง HP DV2721TX CORE 2 DUO 2.0G RAM 2x2 BUS 667 การ์ดจอ 8400GS
    กับ COMPAQ CQ-40 AMD Turion 64x2 2.0G RAM2x2BUS800 การ์ดจอ ATI 3450
    ขอสอบถามท่านเซียนหน่อยครับว่าตัวไหนแรงกว่ากันครับ แล้ว CPU และ การ์ดจอตัวไหนแรงกว่ากันครับ ขอบคุณครับ

3450 ดีกว่า แน่ๆ แต่ CPU ไม่รู้

Comment

โดยรวมตัวไหนแรงกว่ากันครับ

Comment

แรงไม่แรงมันอยู่ที่ใจ - -

การ์ดจอati 3450ใหม่กว่าแรงกว่า
        ram Compaq bus800แรงกว่า

cpu . . . คงพอๆกันแหละครับ

Comment

อยากรู้ความแรงระหว่าง2ตัวนี้ครับ

Comment

รบกวนเซียนช่วยตัดสินใจหน่อยครับ

Comment

รอ

Comment

ดัน

Comment

CPU Core 2 Duo กับ AMD Turion X2 ต่างกันไม่มากคับ ส่วนกาดจอ 8400GS แรงกว่านิดหน่อย (เล่นเกม) ส่วน ATI HD3450 เอาไว้ทำ Graphic + ดูหน้ง HD ครับ ส่วนราคาที่ AMD ถูกกว่านั้นเพราะ AMD ไม่ได้ขายโฆษณาครับ
                  คะแนน Windows Vista
                  Attached Files
                  Last edited by Nuttakit; 15 Feb 2009, 10:04:24.

Comment

Originally posted by Nuttakit View Post
                    CPU Core 2 Duo กับ AMD Turion X2 ต่างกันไม่มากคับ ส่วนกาดจอ 8400GS แรงกว่านิดหน่อย (เล่นเกม) ส่วน ATI HD3450 เอาไว้ทำ Graphic + ดูหน้ง HD ครับ ส่วนราคาที่ AMD ถูกกว่านั้นเพราะ AMD ไม่ได้ขายโฆษณาครับ
                    คะแนน Windows Vista
                    ขอบคุณครับกำลังตัดสินใจจะขายตัวได้ตัวหนึ่งครับ

Comment

ดันต่อ

Comment

ผมไม่เซียนนะครับ

แต่คิดว่า จะซื้อ คอมแพค รุ่นนี้อยู่เหมือนกัน คิดว่า เหมาะสมกว่า เพราะ เท่าที่ใช้มา เอเอ็มดี มันเร็วถูกใจ

ไม่รวม อินเทล ตัวใหม่่ล่าสุดนะครับ

ผมกำลังจะถอย คอมแพคเหมือนกัน ^^ (เนื่องจากถูกเบรค S42 โดย ผบ.ที่บ้าน เพราะมันไปสำหรับการเล่นเกมส์ T T )

Comment

Originally posted by gofiro View Post
                          ผมไม่เซียนนะครับ

แต่คิดว่า จะซื้อ คอมแพค รุ่นนี้อยู่เหมือนกัน คิดว่า เหมาะสมกว่า เพราะ เท่าที่ใช้มา เอเอ็มดี มันเร็วถูกใจ

ไม่รวม อินเทล ตัวใหม่่ล่าสุดนะครับ

ผมกำลังจะถอย คอมแพคเหมือนกัน ^^ (เนื่องจากถูกเบรค S42 โดย ผบ.ที่บ้าน เพราะมันไปสำหรับการเล่นเกมส์ T T )
                          ผมก็กะว่าจะขายตัวไดตัวนึงครับถ้าท่านสนใจ CQ40 ก็PM มาถามได้ครับ

Comment

ตัวใหม่ มันให้ HD 250 G น่ะครับ เลยน่าสนใจมากขึ้น

และหากราคามือสอง ***งมือหนึ่งไม่มาก คงซื้อใหม่ครับ

ว่าแต่ราคาที่ท่านสะดวกใจ อยู่ที่ประมาณเท่าไรครับ pm บอกกันนิด พร้อม สภาพการใช้งาน หรือรูปถ่ายด้วย

ก็ยิ่งดีครับ

Comment

ตัวใหม่ที่ให้ hdd 250g เมื่ออาทิตย์ที่แล้วไปถามที่่ jib มานบอกไม่มีประกันหายนะครับ มีแต่ประกันซ่อมเครื่องตามปกติอะ (ประกัน iusurance 4500 บาท มันไม่มีนะครับลองถามดูดีๆก่อนซื้อ

Comment

Working...
                              X