Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดผมP5GD1 Pro Cpu P43.0 Ram2GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดผมP5GD1 Pro Cpu P43.0 Ram2GB

ไม่ทราบว่าพอจะเล่นGTA4ได้รึปล่าวครับแล้วช่วยแนะนำการ์ดจอทีครับจะไปซื้อพรุ่งนี้ละครับ

ดูแล้วไม่ได้แน่นอน

Comment

P4 @..@

Comment

Thank kub

Comment

รุ่นเดียวกะผมเลยครับ

แต่มัน OC ไม่ได้นะบอร์ฺดนี้

Comment

ขนาด C2D ยังกระตุก แล้ว P4 จะเหลทออะไรล่ะ เนี่ย ??

Comment

Originally posted by playpotonjom View Post
              ขนาด C2D ยังกระตุก แล้ว P4 จะเหลทออะไรล่ะ เนี่ย ??
              รุ่นผม
              P4 3.0
              Asus P5GD1 Pro
              Spark 8500GT
              Kington 1*2 gb

เล่น Pes 2009
              1024*768 High สบายๆพริ้ว
              ปรับการ์ดจอนิดหน่อย

Comment

pes กับ gta 4 มันคนละเรื่องกันนะลูก

Comment

Board รุ่นเดียวกันเลย
                  P4 3.4
                  Asus P5GD1 Pro
                  Winfast PX 9800 GTX+
                  Kington 512*4 gb
                  แต่ไม่ได้เล่น GTA4 เลยไม่รู้ว่าจะรอดไหมแต่เท่าที่เห็นท่าจะไม่รอด
                  เล่นแต่ RA3 1920*1200 Hing หมด แต่ AAx4 ก็ไหลลืนดีอยู่

Comment

-*- noway โคตรการ์ดจอก็ช่วยท่านไมได้งานนี้ -*-

Comment

Originally posted by 214659 View Post
                      รุ่นเดียวกะผมเลยครับ

แต่มัน OC ไม่ได้นะบอร์ฺดนี้
                      ลากได้ครับ ผมเคยใช้ ลาก p4 630 ไป 3.9 แต่ต้องเป็นไบออสตัวเก่าๆ
                      ไบออสใหม่ปรับนิดเดียวก็ไม่ได้ ค้างตลอด บอด ยังอยู่เลยขายไม่ออก T_T

Comment

Working...
                      X