Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียน FPS ต้องมาดูภาพนี้ฝึกสายตา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียน FPS ต้องมาดูภาพนี้ฝึกสายตา

ไม่เชื่อก็ลองดูกันหน่อยนะครับว่าใครจะสังเกตุได้

ขอถามครับว่า ภาพล่างนี้เป็นภาพนิ่งหรือภาพเคลื่อนไหวครับ ?

อีกระยะผมจะมาเฉลยให้ฟังนะครับ อิอิ

อ๊วกอะ เวียนหัว เพิ่งกินข้าวมา

Comment

ภาพเกี่ยวอะไรกับ FPS เหรอ?

Comment

ภาพนิ่งหมดค้าบ

Comment

เคยดูแล้วว่ามันเป็นภาพนิ่งอะค่ะ

หรือวิธีพิสูจน์ง่ายๆคือ กดดูที่รูปภาพ นามสกุลไฟล์เป็น JPG ซึ่งยังไงๆก็เป็นภาพนิ่งแน่นอนอยู่แล้วค่ะ

Comment

jpg ทำเป็นภาพ ขยับก็ได้นะครับ เปลี่ยนนามสกุลไฟล์เอา

Comment

จ๊าบ.. จิงๆๆๆ อิอิอิ

Comment

ภาพนิ่ง ก็ตรงจุดที่เพ่งมันไม่ขยับอะ

โอ๊ะ เจอพวกแล้ว avatar,ลายเซ็น จขกท. เป็นรูปคนเดียวกับของผมเลย kyonko moe~

Comment

Originally posted by VINCEz View Post

โอ๊ะ เจอพวกแล้ว avatar,ลายเซ็น จขกท. เป็นรูปคนเดียวกับของผมเลย kyonko moe~
                  เหอๆ ที่จริงก็ชอบมาตั้งนานแระนะ เคียวโกะจังเนี่ยแต่ตอนนี้ยิ่งชอบมากขึ้นอีกเพราะเห็นบอร์ดนอกเขา Kyonko Fever อิอิโอตาคุแห่โพสตรึม ไม่รู้เธอไปขยันเอาความ โมเอะ มาจากไหนนะเนี่ย แหม่Kawaiiiii~~~

ถ้ามีรูปสวยๆก็แบ่งกานมั่งน้าครับ อิอิตอนนี้กำลังลุ่มหลงในความโมเอะของเธอ โอ้ว><

เพิ่มเติมถ้าใครอยากดูที่มันเป็นภาพนิ่ง เอาลูกตาดูที่ภาพไว้ อย่ากระพริบ-อย่าขยับนะครับแล้วภาพที่เคลื่อนไหวมันจะค่อยๆหยุดลง ลองดูๆ*0*
                  Last edited by karas100; 14 Feb 2009, 20:19:32.

Comment

อ่อเคยเห็นแล้วมันคือภาพนิ่งแต่มันวางสลับหรือไขว้ตำแหน่งเมื่อเพ่งไปใกล้ๆตรงจุดโฟกัสตรงกลางจะเห็นเป็นภาพเคลื่อนใหวครับ^^

ปล.ไม่เชื่อคุณลองมองภาพต่างๆในระยะไกลกว่าที่คุณมองมันจะเป็นภาพนิ่งครับ

Comment

ตกลงจะเฉลยได้ยังนิ

Comment

ถ้าใครอยากดูที่มันเป็นภาพนิ่ง เอาลูกตาดูที่ภาพไว้ อย่ากระพริบ-อย่าขยับนะครับแล้วภาพที่เคลื่อนไหวมันจะค่อยๆหยุดลง ลองดูๆ*0*

ทำตามนี้ครับเดี๋ยวจะเห้นว่ามันคือภาพนิ่งจริงๆ

Comment

ผมว่า มัน ภาพนิ่งนะ

Comment

ดูแล้วคิดถึงวันเก่าๆ = = เคยดูตอนปีก่อน

ไม่เกี่ยวกับภาพหรอก แพล่มไปงั้นๆ อิอิ

Comment

Originally posted by เพ็ญรินทร์ View Post
                              เคยดูแล้วว่ามันเป็นภาพนิ่งอะค่ะ

หรือวิธีพิสูจน์ง่ายๆคือ กดดูที่รูปภาพ นามสกุลไฟล์เป็น JPG ซึ่งยังไงๆก็เป็นภาพนิ่งแน่นอนอยู่แล้วค่ะ
                              ตามนั้นเลยความรู้.....

Comment

Working...
                              X