Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดตัวนี้ไม่ได้ดั่งใจเลยครับT_T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

sempron 2800
    512
    redeon 9550 ddr 2

นี่พอเล่นได้มะคับ

Comment

หายืม P4 ใครมาใส่ดูจิ แล้วจะรู้ถึงความแตกต่างว่า Celeron มันห่วยกว่า p4 เยอะ

Comment

ใช้ athlon64 3200+ แรม 1กิ๊ก การ์ดจอ 7600gs ยังเล่นได้กลางๆเองง่ะ ปรับสูงๆไม่ลื่น

Comment

Originally posted by adamantine View Post
          ใช้ athlon64 3200+ แรม 1กิ๊ก การ์ดจอ 7600gs ยังเล่นได้กลางๆเองง่ะ ปรับสูงๆไม่ลื่น
          ปรับสุดได้ดิคับ ของผม ยังปรับสุดทุกอย่าง ได้เลย สเป๊คเดียวกับท่านแล แต่ตอนนี้อัพ แรมเพิ่มไปอีก แถมขาย การ์ดจอไปอีก 555 เล่นมันแต่ เกม Rom เก่าๆ อิอิ

Comment

ปรับระดับสูงสุดแล้วลองไปที่ Advance ไปเอา FSAA ออกด้วย รู้สึกว่าตั้งแต่ภาค Want Mosted ขึ้นไปนี่ถ้าปรับสูงสุดมันจะใช้ FSAA ด้วย ถ้าการ์ดไม่แรงแต่ว่าน่าจะไหวให้ปิดการใช้งาน FSAA ไปเลยครับ

Comment

Working...
            X