Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่องกระเด้งออกมาหน้าจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่องกระเด้งออกมาหน้าจอ

คือเวลาผมเล่นเกมส์อยู่มันชอบเด้งออกมาหน้าจอเดสทอปไม่รู้ทำไม ปิดออโตอัพเดทวินโดว์แล้วก้ยังเด้งเป็นเพราะอะไรช่วยบอกหน่อยครับ รำคาญมากเพราะต้องกดเข้าเกมส์กลับไปใหม่ตลอด บางเกมส์ก็เล่นต่อได้ แต่บางเกมส์ พอมันเด้งแล้วเข้าไปใหม่จะ เล่นต่อไม่ได้ต้องเล่นใหม่เลยผมเลยเซ็งมาก..มีวิธีแก้ยังไงครับ..หรือต้องเซทยังไงครับ

ขอภาพ หน่อย - -'

เกมอะไรด้วย

ลง วินโด ใหม่ก็ไม่หายเหรอ

Comment

ผมว่าเป็นที่ความร้อนน้ะครับ อาการนี้ ลองดูอุณหภูมิ

Comment

Working...
      X