Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามแล้วไม่มีใครตอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามแล้วไม่มีใครตอบ

ผมอยากรู้ว่าท่านใดกำลังใช้การ์ดเสียงของ Audigy 4 บ้างครับแล้วมันมีเสียงดีกว่า Audigy 2ZS ไหม อันไหนให้เสียงดีกว่า X-Fi ผมไม่เล่นครับ ขี้เกียจใช้ เอ้า สรุปเลยแล้วกันท่านว่าเสียงของ Audigy 4 ดีไหม ผมจะเอาไปต่อกับลำโพง HIFI ครับของ Panasonic อ่านะ เพราะลำโพงของคอมห่วยเกินไป

จิงๆนะผมว่าเสียง 2 ZS ดีกว่า Audigy 4 อะ ลองไช้มาทั้ง 2 อันแล้ว Audigy จะมีเสียงเบสที่

แน่นกว่าละเอียดกว่า ส่วน 4 เสียงจะออกแหลมๆ

Comment

หรอครับแล้วอันไหนแพงกว่ากันครับ แล้ว Audigy 4 มีดีอะไรบ้าง

Comment

2 ZS เสียงดีกว่า และแพงกว่า 4 ประมาณ 1000กว่า

Comment

2ZS เท่าไรได้ครับ

Comment

Working...
          X