Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากสอบถาม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากสอบถาม

พอดีผมอยากได้ ตัว CPU แบบร้านเกมส์ใช้อ่าครับ (ต่อไปคงใช้ทำงานอย่างเดียว) แบบ เอาเล่นเกมส์ NFS (Nedd For Speed) อ่าครับ (แต่ส่วนมากผมชอบเล่น เกมส์ Online มากก่า งับ) อยากทราบ ขอทราบ รุ่น สเป็คเครื่อง และ ราคา หน่อยครับ ขอ ยี่ห้อ + ตรา ก็ดีงับ ถ้าจาให้ดี ขอ
    รูปเครื่องด้วยน่ะครับ ถ้าหามาได้จะขอบคุณมากๆเลย

งบอะ แล้วเอาไรบ้าง

Comment

Originally posted by Momo View Post
      งบอะ แล้วเอาไรบ้าง

Comment

ผมไม่เก่งเรื่องคอมอ่าครับ งบพอมีไม่เกิน 20 - 30 k อ่ะงับ

Comment

Working...
        X