Announcement

Collapse
No announcement yet.

LEFT 4 DEAD จะเล่นฝั่ง ซอมบี้ ต้องทำยังไงครับ และอยากรู้คำสั่งพื้นฐานด้วย "มือใหม่"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LEFT 4 DEAD จะเล่นฝั่ง ซอมบี้ ต้องทำยังไงครับ และอยากรู้คำสั่งพื้นฐานด้วย "มือใหม่"

ตอนนี้เล่น LAn ในร้านครับ กับเพื่อนๆๆ ได้ 4 คนเอง แต่ อยากให้ เพื่อนอีกคน เล่นด้วย แต่ ต้องการเป็น ซอมบี้ ต้องทำยังไงครับ ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณอย่างมาก

อ่อ ต้องสร้างห้องเล่นแบบ VS นะครับ คนเล่นตั้งแต่คนที่ 5ขึ้นไปก็จะอยุ่ฝั่งซอมบี้เองอะครับ

หรือถ้าเล่น VSอยุ่แล้ว แต่เล่นแค่ 4คน จะย้ายทีมก็ กด M ย้ายฝั่งได้เลยครับ

Comment

ทำไงถึงจะสร้าง Left 4 Dead แบบ vs ได้เหรอคับ ช่วยผมทีพวกผมเล่นได้แค่4คนเท่านั้นเอง

ถ้าเกิดจะสร้างแบบ vs นี้ต้องทำไงเหรอคับ คือพวกผมใช้คำสั่ง sv_lan อะไรนี้แหละ
      ช่วยบอกที่คับว่าจะให้ให้ได้สัก8คนต้องทำไงคับ

Comment

เอ่อขั่นตอนที่ละเอียดต้องไปหาดูตามกระทู้แนะนำแล้วและครับลองไปหาดูนะครับ

Comment

สมัครเพื่อมาถามเกมส์โดยเฉพาะเลยแหะ 555

Comment

Working...
          X