Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800gt เล่นเกมเเล้วค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800gt เล่นเกมเเล้วค้าง

คือเล่น farcry2 กับ COD5 เล่นไปพักนึงมันก็จะค้างคับ
    9800gt ซื้อมาเดือนเดียว ประกัน com7
    จะไปเครมได้ป่าว ขอรายละเอียดเรื่องเครมทีคับ
    ว่ารอกี่วันเพราะอยู่ ตจว.

เครมได้ครับ เช็คแหล่งจ่ายกัน ความร้อนหรือยังครับ

แต่ถ้าเครม ของมีก็ไม่นานครับ

www.comseven.com ลองโทรติดต่อกับ com7โตยตรงเลยดีกว่า

Comment

PSu icute titanium 650w
      ความร้อนก็ตอนปกติก็ราวๆ 55+-2
      เล่นเกมก็ 68+-2

Comment

เป็นที่ตัวเกมรึป่าว Driverตัวไหน OSอะไร
        เคลมไปผมว่าก็เหมือนเดิม ปัญหาไม่น่ามากตัวการ์ด...

Comment

driver ลองมาเหมือนกันทุกตัว

Comment

window xp คับ

Comment

ลองเอากาดจอตัวเก่าที่เคยใช้มาใส่ดุก่อนครับว่ามันจะเหมือนเดิมไหม ถ้าเหมือนเดิมก้ลองส่งเครมครับ

Comment

Working...
              X