Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยทีคะ 4870 จอมันกระพริบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by jabola View Post
    ทั้งคืนเเล้วยังไม่ได้เลยอะคะ ใครก็ได้เข้ามาช่วยทีนะ
    บ้านอยู่แถวใหนอะคับ เดี๋ยวไปดูให้ เนียน

Comment

Originally posted by chao View Post
      ผมก็ไปซื้อที่ TK เขาให้ driver มาให้อีกแผ่น ลงแล้วไม่กระพริบ เขาบอกว่าเป็น driver ของ sapphire
      ลองไปโหลดที่เว็บมันมาลองจิครับ

Comment

หา link ที่โหลด Driver ของ Sapphire ให้หน่อยนะค๊ะ จะลองดู

Comment

Originally posted by jabola View Post
          -ลงดูเเล้วคะ
          -70
          -ไม่ต้องเล่นเกมก็เป็นคะ อยู่หน้าไหนก็เป็นหมด เเต่จะสักพักก็เป็นทีนึงครับ

จะ คะ หรือ ครับ กันแน่ ......

Comment

Originally posted by bammbamm View Post

Comment

Originally posted by bammbamm View Post
              สังเกตุทุกตัวอักษรเลยเหรอท่าน ++

555 ++

Comment

underclocked memmory clock ให้เหลือ 900 ครับ

มันจะหายไป

เห็นเขาบอกว่ามาจากตั้งสัญญาณนาฬิกาของ 2d แล้วก็ 3d ไม่เท่ากัน แล้วมันก้อเป็นบัคไรไม่รู้

สลับไปๆมาๆ ภาพมันเลยกระตุกอ่ะครับ

อันเดอร์คล็อกลงมาก็หายแล้วครับ แล้วก้อรอไดรเวอร์ใหม่

Comment

[QUOTE=bammbamm;6297362]จะ คะ หรือ ครับ กันแน่ ..พอดีให้เเฟนพิมให้อะคะ ช่างสังเกตจัง

Comment

วิธีแก้ที่ หายชัวรืคือ
                    1. ใช้ driver เวอชั่น 8.11 หรือต่ำกว่านี้ ห้ามเกินนี้
                    2. ยกไป tk แล้วไปเปลี่ยนเป็นยี่ห้ออื่น หายชัวร์ครับ

ปล* ผมมีปัญหากับ vga รุ่นนี้ จน คอม-7 เขาขยาดผมเลยครับ

Comment

Originally posted by shogun265 View Post
                      วิธีแก้ที่ หายชัวรืคือ
                      1. ใช้ driver เวอชั่น 8.11 หรือต่ำกว่านี้ ห้ามเกินนี้
                      2. ยกไป tk แล้วไปเปลี่ยนเป็นยี่ห้ออื่น หายชัวร์ครับ

ปล* ผมมีปัญหากับ vga รุ่นนี้ จน คอม-7 เขาขยาดผมเลยครับ
                      ถ้าเอาไปเปลี่ยนเป็นยี่ห้ออื่นเเล้วเค้าจะให้เปลี่ยนหรอค๊ะ เเต่ซื้อมายังไม่ถึง 7 วันเลยนะ ถ้าเปลี่ยนได้ก็อยากจะเปลี่ยนเหมือนกัน

Comment

ของผมไม่เห็นเป็นนี่ครับใช้อยู่ก้ปกติดีนี่แถมแรงซะด้วย

Comment

ของผมอาการเดียวกันพึ้งเป็นวันนี้ ซวยจังแก้ไงดี ของคุณแก้ได้ยังครับ

Comment

Originally posted by dcom View Post
                            ของผมอาการเดียวกันพึ้งเป็นวันนี้ ซวยจังแก้ไงดี ของคุณแก้ได้ยังครับ
                            ลง driver ของ Sapphire หายเรียบร้อยเเล้วคะ คงต้องรอ Driver ตัวใหม่กว่าที่มีอยู่เเล้วลองลงดูอีกทีว่าหายหรือป่าว

Comment

Originally posted by kusutabu View Post
                              underclocked memmory clock ให้เหลือ 900 ครับ

มันจะหายไป

เห็นเขาบอกว่ามาจากตั้งสัญญาณนาฬิกาของ 2d แล้วก็ 3d ไม่เท่ากัน แล้วมันก้อเป็นบัคไรไม่รู้

สลับไปๆมาๆ ภาพมันเลยกระตุกอ่ะครับ

อันเดอร์คล็อกลงมาก็หายแล้วครับ แล้วก้อรอไดรเวอร์ใหม่

ืทำตามนี้ก็หายนะครับ

Comment

Originally posted by pandaranger007 View Post
                                ืทำตามนี้ก็หายนะครับ
                                ปัญหาคือมันทำไม่เป็นอะคะ ทำไงอะสอนหน่อยสิ

Comment

Working...
                                X