Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mirror Edge กดโหนบาร์เพื่อเหวี่ยงตัวกับวิ่งเร็ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mirror Edge กดโหนบาร์เพื่อเหวี่ยงตัวกับวิ่งเร็ว

Mirror Edge กดโหนบาร์เพื่อเหวี่ยงตัวกับวิ่งเร็ว อยากทราบว่าต้องกดอะไร ขอบคุณครับ

ไม่มีครับ กดบังคับทิศทางสักพักมันจะเร็วเอง

ส่วนโหนบาร์กด Space Bar เพื่อเกาะและปล่อย บังคับทิศทางเพื่อเหวี่ยง

Comment

กำลังเล่นเหมือนกัน 2 วันล่ะ มันมาก

Comment

กดหน้าหลังครับ

กดเป็นจังหวะตอนมันกำลังโหนน่ะนะ

Comment

เอาหน้าจอเล็งไว้ที่บาร์ครับถอยหลังไปหน่อยประมาณ WANTED อะ เหวี่ยงก็ W กับ D ครับผม

Comment

Working...
          X