Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไป่ท่องอวกาศกันเถอะ X3: Terran Conflict

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไป่ท่องอวกาศกันเถอะ X3: Terran Conflict

คะแนนเฉลี่ย 8.3 น่าจะสนุกนะ

http://www.gamespot.com/pc/sim/x3ter...result;title;0

มันเป็นเกมส์แนวไหนอะครับ

Comment

ผมโหลด techdemo มาจากเว็บแล้วมันเน่าอะนะ เซงดิ

Comment

Space Combat Sim ครับ

Comment

เคยดูดมานานและมันยังไม่มียาแก้ไอให้ใช้ Dtoolตัวเต็มมั้ง ตอนนี้ไม่รู้เปงไงมั่งใครเล่นได้และบอกที

Comment

ผมหาที่ดูดไม่ได้อะดิ

Comment

มึนตึบ กำลังคลำอยู่รายละเอียดเยอะโคตระ มีใครจะไกด์ให้หน่อยได้เปล่าครับ =,.=

Comment

Originally posted by C.Ronaldo View Post
                มึนตึบ กำลังคลำอยู่รายละเอียดเยอะโคตระ มีใครจะไกด์ให้หน่อยได้เปล่าครับ =,.=
                มียาแล้วรึครับ ถ้ามีขอpmได้มะครับบ

Comment

มันยังไม่มียาอะครับ เกมส์นี้

Comment

ยาหน่ะมีแล้วนะ ก็เวปประจำนั่นแหละ เป็นmini image ขนาด 30 MB ผมลองเข้าไปดูแล้วเข้าได้แต่ยังไม่ได้เล่นจริงจัง ใ้ช้กับ daemon tools lite 4.30.3 ได้ไม่มีปัญหา

Comment

เคยเล่นภาค X3: Reunion ก็ยากแล้วครับลายละเอียดเยอะมาก เหมาะสำหรับคนที่เล่นเกมใดเกมนึงได้นานๆไม่เบื่อไว

Comment

Working...
                      X