Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ M/B

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ M/B

M/B GeForce6100PM-M2 ของผมสามารถใส่CPUตัวไหนได้บ้างเข้าไปดูในเวปเข้าบอกว่า
    สามารถใส่CPUได้แค่95Wเท่านั้นอยากได้พวก Athlon 64 X2รุ่นไหนได้บ้างงบ3000
    ช่วยหน่ยนะครับ

X2 6000+ DO 3.1 GHz ที่ L2 512 x 2 ( 1MB ) 95W พอดี นะ
    ราคาประมาณ 3000 ฿

Comment

X2 6000+ DO ขอโทษครับ DOคืออะไร

Comment

รหัสที่มี L2 cache 512kbx2 ส่วน CZ L2 จะ 1mbx2

ผมมี 4600+ ถ้าสนใจ pm มานะครับ

Comment

ขอบคุณครับparnatiwatผมอยู่สงขลาหาซื้อCPUรหัสนี้ได้ที่ไหนบ้าง

Comment

ดูตามร้านแหละครับ
            ส่องข้างกล่องเลยครับ

Comment

ขอบคุณมากๆมีรูปให้ดูไหมที่เขียนข้างกล่องเป็นยังไง

Comment

Working...
              X