Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรดชี้แนะด้วยครับ จะถอยNBใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรดชี้แนะด้วยครับ จะถอยNBใหม่

อยากจะได้NB ที่มีการ์ดจอแยก งบ30000+-
    ที่ดูไว้เป็นพี่โต m300

หลักๆ จะเอามาทำไรหว่า

เช่น ทำงาน... ต้องบอกด้วย ประเภทไหน
    เล่นเกม... เกมอะไรที่ชอบเล่นหลักๆ...

เนื่องจาก งาบประมาณนี้
    มีให้เลือกมากก็จริง
    แต่ความโดดเด่น ของ HW ที่เหมาะกับงาน ก็ต่างกันออกไป
    หากซื้อได้ตรงกับ งานที่ใช้ ก็คงอยู่กันได้ยาวนะ

ที่พูดแบบนี้ เพราะ
    กว่าผมจะ ได้ ของที่โดน ก็เครื่องที่ 3 โน่น เจ็บตัวมามากมาย
    ต้องซื้อมา ขายไป 2 เที่ยว
    ไม่ใช่เครื่องก่อนๆ ไม่ดี แต่มัน ไม่ตรงกับงาน

:-)

Comment

ทำงานMSทั่วไป Photoshopนิดหน่อย
      เล่นเกม วางแผน เช่น age3 Warcraft IIIและกำลังรอ star craft 2
      ขอบคุณคับ

Comment

ถ้าเน้นตามนั้นก็ ASUS F80S ครับ ไม่ถึง 30k ด้วยซ้ำ แต่ตอบสนองความต้องการทุกอย่างได้แน่นอนครับ

Comment

...

Originally posted by thammachot View Post
          ทำงานMSทั่วไป Photoshopนิดหน่อย
          เล่นเกม วางแผน เช่น age3 Warcraft IIIและกำลังรอ star craft 2
          ขอบคุณคับ
          รอเหมือนป๋มเลย SC2 รอๆ...อิอิ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
              ถ้าเน้นตามนั้นก็ ASUS F80S ครับ ไม่ถึง 30k ด้วยซ้ำ แต่ตอบสนองความต้องการทุกอย่างได้แน่นอนครับ

เห็นด้วยครับ ASUS ชัวร์แล้ว
              อย่าหลวมตัวในลุ่มหลงในสเป็คเทพ ของ BenQนะ เดี๋ยวน้ำตาจะเช็ดหัวเข่า

Comment

แล้วถ้าใช้ กับงาน พวก maya อะคับ

Comment

เเนะนำ ASUS อีกเสีียงครับ

ส่วนรุ่นไหน สเปกไหนก้อเลือกกันตามงานอย่างว่าเเล่ะครับ

Comment

เล่นเกมส์ asus ชัวสุดคับ

Comment

แนะนำ m300-s401 ค่ะ มีการ์ดจอแยกด้วย ราคาตอนนี้ 27900 เพิ่งถอยมาเอง อิอิ

Comment

Working...
                      X