Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nero 9 ไรท์แผ่นเสียบ่อยมากเลย คนอื่นเป็นกันปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nero 9 ไรท์แผ่นเสียบ่อยมากเลย คนอื่นเป็นกันปะ

ไรท์แผ่นเสียบ่อยมากเลย คนอื่นเป็นกันปะ ไรท์เสร็จสมบูรณ์แต่แผ่นเสีย บางแผ่นเท่านั้นที่จะใช้ได้

เป็นที่แผ่นรึป่าวครับ

ลองเปลี่ยนยี่ห้อแผ่นดูยัง

Comment

ใช้ V. 8 ผ่านฉลุย ไม่น่าเป็นกะแผ่นนะงับ ???

Comment

เวอร์ชั่นใหม่ก็ต้องใช้ทรัพยากรมากขึ้นไปตามลำดับครับ ผมว่าถ้าเวอร์ชั่นเก่าแล้วใช้ไม่มีปัญหาแล้วไม่มีอะไรใหม่ขึ้นมากนักก็ใช้เวอร์ชั่นเก่าก็ดีแล้วครับ

Comment

คุณปรับความเร็วในการเขียนเท่าไหร่ครับ

Comment

ผมก็ใช้อยู่นะครับไม่น่าจะมีปัญหา ตอนแรกผมก็เป็นครับ มันจะมีปุ่ม ตรวจสอบข้อมูลหลังการBURNครับ กดติ๊กเข้าไป อาจจะเสียเวลาไรท์มากขึ้น 3-4นาทีแต่ข้อมูลอยู่อยู่ครบไม่มีเสียหายครับ

Comment

ผมไม่เห็นเป็นไรเลย ไรท DVD หนัง มาเป็นร้อย ไม่เสียสะแผ่น
              แถมยังอัดสปิด 16X ไม่มี ติก ตรวจสอบข้อมูลหลังการ BURN

Comment

Working...
              X