Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะทำcfกับasus3650top

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะทำcfกับasus3650top

พี่ว่าทำแล้วคุ้มไหมครับ แล้วทำไปแล้วจะใช้กับจอsamsung22นิ้วได้ดีขึ้นกว่าตัวเดียวหรือเปล่าอะครับ พอดีผมจะเอามาเล่นกับพวกเกมcrysisแล้วปรับสเปคสูงๆอะครับ พอดีตอนนี้มีตัวนึงแล้วอยากทราบความคุ้ม แล้วต้องเปลี่ยนpsuจากตัวธรรมดาเปล่าครับ พอดีใช้วัตไม่เต็มที่แถมมากับเคสอะครับ ยังไงพี่ช่วยบอกผมทีนะงับ ฮุฮุ

ไม่คุ้ม....หาการ์ดแรงๆตัวเดียวดีกว่า

Comment

คุ้มคับเพาซเวอร์ 450 w บ้านๆก็ใช้ได้ ลองดูบททดสอบคับ
      http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ..._cf/index.html

Comment

บอร์ดลองรับ cf ไหมล่ะ ถ้ารองรับก็คุ้มคับแต่ถ้าเกิดจะต้องซื้อบอร์ดใหม่เพื่อทำ cf ไม่คุ้มคับ เอาตัวเก่าไปขายแล้วซื้อตัวใหม่ดีกว่า

Comment

ขอบคุณพี่ๆมากครับ บอร์ดผมรองรับครับผม เพราะเป็ฯของasus ที่ลงท้ายด้วย1600 ราคา2200อะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าจะแรงรึเปล่าเลยยังไม่กล้าหางบซื้ออีกตัวอะครับ

Comment

2 ตัวมันกินไฟกว่าตัวเดียวนะคับ ลองพิจารณาดู

Comment

อืม...ไม่ทราบว่ากินขนาดที่ผมต้องเปลี่ยนpsuจากวัตไม่เต็มมาเป็นวัตเต็มรึเปล่าอะครับ ผมจะได้วางแผนการซื้อของกับการเก็บเงินใหม่อะครับ ยังไงรบกวนพี่ๆทีนะครับผม ^^

Comment

ใส่ 4670ไปตัวเดียวน่าจะแรงกวาเยอะอยู่นะ

Comment

ถ้าบอร์ด P5KPL/1600

ผมก็ใช้อยู่นะครับ

แต่รู้สึกอ่านคู่มือ อีกช่องนึงจะวิ่ง 4X เองมั้ง ถ้าจำไม่ผิด

ยังไงก็เช็คดูอีกทีละกัน ผมไม่เซียนมาก -__-''

Comment

อ้อทราบแล้วครับ อิอิ ถ้าจำไม่ผิดอีกช่องจะวิ่งแค่4Xจิงๆงับ ไม่ทราบว่า4670ยี่ห่อไหนดีสุดอะงับ แล้วเรื่องราคาด้วยนะงับ

Comment

hd4670 ตัวเดียวก้แรงกว่าแล้วคับ เอาของ asus ไม่ก้ his คับ

Comment

อ้อขอบคุณมากครับผม

Comment

Working...
                        X