Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ CPU ] Q9550 @ 4.3 Ghz !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

4หัว 4ghz up แร๊งงงงงงงงง มากครับ เอาไปแปลงหนังกับraid 0 คงสะใจน่าดู เครื่องผมแปลงแล้ว เซ็งเป็ด 40นาทีรวมเขียนแผ่น v2d 6แผ่นvcd เง๊อ ได้ข่าวquard core แค่20 นาที อุๆ แรงสะใจ

Comment

แรงจิงๆ

Comment

Originally posted by superman9999 View Post
        นอกจาก Q9550 ที่แรงแล้วนี่
        Ram ท่านก็แรงตัวจริงเลย

ว่าแต่ว่านี่สุดยังครับ ?
        ท่านเคยลองค้นใน Hall of fame ดูบ้างไหม?
        ต้องยกความแรงให้กับ RAM ครับ Bus 1000 CL 4-4-4-2, 1100 CL 5-4-4-2
        แต่แรมคู่นี้ความร้อนสูงมาก ขนาดใส่พัดลม OCZ XTC ยังไม่ค่อยอยู่เลย

Hall of Fame ผมไปดูมาแล้ว ยังไกลครับ

ผมว่าตัวนี้อาจจะสุดที่ 4.4x ซิ้งค์ลม

สถิติโลกตอนนี้

คนสุดท้ายใน Hall of Fame ได้แค่นี้

Originally posted by matoom View Post
        Q9550 แรงๆแบบนี้หายากนะครับ ผมเคยเจอตัวนึงหลังจากนั้นลองมาอีกสองตัวกว่าจะอัดซัก 4.1 ยากมากๆ
        จะขายบอกเด้อท่าน อิอิกำ
        ของท่าน matoom คนละ rev. C1 ของผม E0 แต่ว่าสถิติโลกเป็น C1 อิๆ
        ถ้าขายเดี๋ยวบอกครับ อิๆ

ท่าน shady <---- เดี๋ยวฝาก Q9550 ไป lapping ฮ่าๆๆ

Comment

แรงจัดเลยงับ
          4 หัวน้ออออ หยอดปุกๆ

Comment

ผมว่าตัวนี้อาจจะสุดที่ 4.4x ซิ้งค์ลม
            อาจจะ หมายความว่า จะมีความแรงภาคต่อช่ายป่ะครับ

และจาก Hall of fame นี่
            E0 ปล่อยให้ C1 แซงไปได้ไง
            เห็นแล้วยอมไม่ได้
            Last edited by superman9999; 18 Feb 2009, 00:54:42.

Comment

แรงดีจัง

Originally posted by hugnoi View Post
              แรงจัดเลยงับ
              4 หัวน้ออออ หยอดปุกๆ
              เม้มเงินเมียซื้อเลยลุง

ถ้าเม้มได้เยอะ เผื่อนู๋ซักตัวด้วยนะ
              sigpic
              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
              งดแรงชั่วคราว

Comment

เอิ๊กซ์~~~ ระวังมาฝากผมlap แล้วส่งคืนไปเป็น E8400 C0 นะครับ :P

Comment

หุๆๆ อัดไฟเยอะจังครับ Hyper212 ไม่ร้อนแย่เหรอนั่น

Comment

ลองเล่นดูมั่งมือใหม่หัดลากครับ

Comment

^
                      ^
                      ^
                      ^
                      มีแววดีครับ อิๆ

Comment

แรงขิงๆ

Comment

โชว์บ้าง อิอิ 4.0 ใช้งานจิง super pi 4 หัวผ่านสบายๆ

Comment

ท่านข้างบน

ไฟหน่อยดีครับ

ไปต่อเลยอิอิ

Comment

แรงหลุดโลก

Comment

ใช้ c1 ไม่ค่อยวิ่งเท่าไหร่หุหุ ไปแถวๆ 4 ก็เหนื่อยแล้วครับ

Comment

Working...
                                X