Announcement

Collapse
No announcement yet.

อินเทลเปิดตัว CPU พร้อม GPU ในร่างเดียว พร้อม CPU แบบ 6 คอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของเก่ามาทำ ใหม่ ก็ สมัยก่อน(ไม่รู้ว่า เด็ก ๆ แถวนี้เกิด ทัน มั๋ย) หน่วยประมวลผลกราฟฟิค มันก็อยู่ใน cpu แล้ว มาแยก แล้วก็เอามารวม เฮ้อ ชิพ 45 ไปเล่น ซูซัน ยังกระตุกเอ้ากระตุก เอา

Comment

ก็ได้แค่นั้น

Comment

ไม่รู้ แต่สำหรับผม คอร์2 ในเวลานี้ มันพอสำหรับผม แต่ก็อยากจะเล่น 4คอร์ เหมือนกัน แต่ดูไปดูมามันก็เกินความจำเป็น

Comment

Originally posted by butter12 View Post
          เขาน่าจะหันมาเพิ่มGHzอีกครั้งนะเพราะแค่4คอร์ผมก็ใช้ไม่ค่อยคุ้มแล้ว- -*
          ปัญหาอยู่ที่ความร้อนครับ เขาเลยไปเพิ่มคอร์เอาครับ ง่ายกว่าครับ

Comment

P4 ผมยังไม่ทันได้ใช้
            แล้ว โปรแกรมและเกมที่รับ4คอร์ยังไม่ทันจะมีเยอะเลยครับรีบไปป่าวเนี่ย

Comment

รอ 64 คอร์ 128 เทรดไปเลย อีก 3 ปีข้างหน้า(มั้ง?)

Comment

Working...
              X