Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีข่าว sound ASUS Xonar HDAV1.3 Deluxe

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีข่าว sound ASUS Xonar HDAV1.3 Deluxe

ตอนนี้ทาง hwh มีของอยู่ 20 ตัว เอามาบอกต่อกันหน่อย น่าจะเพิ่งเข้า เพราะเพิ่งไปเดินมาลองถามดู ตอนนี้อยู่ที่คลังใหญ่ ใครอยากได้รีบจับจองซะ ราคา 6290 บาท

สาขาไหนอะคับ แล้วเค้าจัดส่งได้มั้ยพอดีอยากได้แต่ผมอยู่ ต่างจังหวัดอ่าคับ ถ้ามีเบอร์โทรร้าน จะดีมากเรยย จะได้โทรสอบถามได้ รบกวนทีนะคับ

Comment

ของอยู่ที่คลังใหญ่ครับ ต้องไปสั่งจองเอาสาขาก็ได้นะให้เค้าส่งให้ ลองดูในเว็บ hwh น่ะ ใกล้ไหนสั่งนั่น ราคา 6290

Comment

พวกนี้บางทีโดนจองหมดแล้วครับ

ต้องมัดจำถึงจะได้ของชัวร์

ผมเดินไปถาม พนักงานบอกว่า "จองปากเปล่าได้อากาศ จ่ายมัดจำได้ของชัวร์"

ผมได้ของก็มัดจำนี่แหละครับ lot ที่แล้วตัว deluxe ผมไปเอาคนสุดท้ายเลย เพราะไป ตจว. มีคนมาขอซื้อเยอะ แต่ผมมัดจำไว้แล้ว เลยอดกันไปครับ อิอิ

Comment

ราคายังแรงอยุ่x-fi เสียก็เสียพอดี ต่อออนบอด เสียงยังไงไม่รุ้มันไม่คุ้น มีตัวไหนที่ราคาราวๆ3000+-500 มั่งไม่ไหมคับของasus

Comment

soundของ asusมันเสียงดีมากหลอครับ อยากรู้จริงๆ สู้x-fiได้ป่าว พอๆกันหรือดีกว่า หรือยังไง

Comment

Originally posted by boat3250 View Post
              ราคายังแรงอยุ่x-fi เสียก็เสียพอดี ต่อออนบอด เสียงยังไงไม่รุ้มันไม่คุ้น มีตัวไหนที่ราคาราวๆ3000+-500 มั่งไม่ไหมคับของasus
              xonar d2 d2x ครับ ผมใช้อยู่ อิอิ
              Originally posted by ohm27 View Post
              soundของ asusมันเสียงดีมากหลอครับ อยากรู้จริงๆ สู้x-fiได้ป่าว พอๆกันหรือดีกว่า หรือยังไง
              ผมว่าดีกว่าน่ะ ฟังเพลงเพราะกว่าเยอะเลย อิอิ

Comment

ผมลองถามดูแล้ว คิดว่ายังไม่น่ามีการสั่งจอง เลยเก็บไว้ในคลังใหญ่ครับ และคิดว่าเพิ่งมาถึงไม่นานนะ เพราะผมถามดูว่าสั่งได้ไหม เค้าบอกว่าสั่งได้ รีบๆหน่อยแล้วกันเดี๋ยวหมด

Comment

ไม่ชอบประกัน HWH

Comment

แจ้งข่าว สำหรับคนที่ want ตัว Deluxe ครับ

.....วันนี้[18-2-2009]ผมสอยตัว Deluxe ไป1ตัวแล้วครับ

คาดว่าจะเหลือไม่เกิน19 ตัว หุหุหุ HWH 1000ทิพย์ ครับ

ไปเลือกอย่าลืมดู ยาที่เคลือบตรงบอร์ดด้วยนะครับ เดี๋ยวจะมีปัญหาเหมือนบางท่าน....
                    Last edited by lilolodead; 18 Feb 2009, 16:48:44.

Comment

หึหึ อันนั้นมันอีกเจ้าไม่ใช่เหรอ????

Comment

Working...
                      X