Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะ OC GPU 3870 X2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะ OC GPU 3870 X2

ผมจะ OC GPU 3870 X2 ครับ แต่ใน ATI SOFTWARE ผมไม่มี overdrive ผมต้องทำไงดีครับ

หรือผมต้องลงตัวใหม่ ช่วยแนะนำด้วยครับ

ลองลง ATi software suite 9.1 หรือ 8.12

Comment

กำ

มานเปนตัว ของ 3870 อ่ะครับ มันไม่ใช่ 3870 x2 ผมลงตัว 9.1 แล้วมัน แสดง ผล ไม่ได้เลย

Comment

คือไงอะเปนX2หรือ3870 2ตัวงาบ ถ้าเปนไฟ6pin 2เส้นจาOCไม่ได้จาOCผ่านRiva จาไป1core ต้องแก้Biosเอาเอง และดูดีๆนะถ้าจาแก้ มี2Core มี Master Slave เคยflashสับ แก้ไงก็ไม่ได้ เอาการืดอื่นมาต่อไงก็ไม่ได้เลยเครมโลด

Comment

Working...
        X