Announcement

Collapse
No announcement yet.

แต่งคอม VS แต่งรถ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แต่งคอม VS แต่งรถ

ดูหัวข้อหลายคนอาจงง
    ใช้ครับ คุณว่าอันไหนดี เก็บตังแต่งรถ หรือคอม
    ผมมาสิงบอร์ดoverclockzone มาเดือนนึง เห็นลายเซ็นบางคน
    โห.........นั้นตู้คอมหรือตู้ปลาว่ะนั้น เพราะมันเท่มากๆครับ
    มีสายอัดฉีดน้ำด้วย เท่มากครับ อยากแต่งเท่ๆแบบ นั้น กี่บาทครับ
    ไม่รวมเสปคน่ะ แล้วอุปกรณ์พวกนั้นซื้อได้ที่ไหน

เลือกอันไหนดีครับ เป็นลูกแหง่อยู่บ้าน
    มีคอมเทพๆไว้เครื่องนึง

...............หรือ.....................

เอารถมาแต่งเอาผู้หญิงซ้อนดีครับ

เเล้วเเต่ท่านอะ เเต่เท่าที่อ่านดูเหมือนจะชอบรถมากกว่า

Comment

ผม ชอบทั้ง2อย่าง แต่ผมว่าบ้าคอมดูมีอนาคตกว่านะ อัพแบบมหากาฬก็งบ 200,000 บาทคอมท่านก็เทพสุดเๆและคับ
      ถ้ามีงบ แต่งคอมจืิงๆนะ คอมก็ /////// i7 Extreme - X58 - Ram 4-6GB - GTX295 SLI แค่นี้ก็สุดๆและคับ
      แต่แต่งรถ โหย งบต้องหลายล้าน ผมไม่มีปัญญาลงทุนไรขนาดนั้นหรอกคับ
      อย่างว่าและ อยู่ที่คนชอบ
      Last edited by 645ci; 15 Feb 2009, 20:52:25.

Comment

Originally posted by 645ci View Post
        ผม ชอบทั้ง2อย่าง แต่ผมว่าบ้าคอมดูมีอนาคตกว่านะ อัพแบบมหากาฬก็งบ 200,000 บาทคอมท่านก็เทพสุดเๆและคับ แต่แต่งรถ โหย งบต้องหลายล้าน ผมไม่มีปัญญาลงทุนไรขนาดนั้นหรอกคับ
        อย่างว่าและ อยู่ที่คนชอบ

รถที่ว่า ไม่ใช้รถยน น่ะ

Comment

หุหุ นี่มันบอร์ด โอเวอร์คล็อคนะ มีแต่คนบ้าคอม 555 ก็ต้องให้แต่งคอมดิ

Comment

ญ ต้องซ้อนรถแต่งด้วยเหรอครับ *0*

Comment

แต่งคอมพ์ก็พาสาวมาดูคอมพ์ที่บ้านไงครับ เท่ห์ได้เหมือนกัน(แถมดูในห้องด้วย) 555555555555+

Comment

Originally posted by narastaya9 View Post
                แต่งคอมพ์ก็พาสาวมาดูคอมพ์ที่บ้านไงครับ เท่ห์ได้เหมือนกัน(แถมดูในห้องด้วย) 555555555555+
                ตอบได้แจ่ม

Comment

ซ้อนรถ......คงจะรู้นะ เจ้าของกระทู้เป็นอะไร หึหึ

Comment

รถสวย น่าสนกว่า คอมสวย
                    แต่คอมแรง น่าสนกว่ารถแรง -*-
                    ถ้าแต่งสวย คงเลือกแต่งรถ
                    แต่ถ้าแต่งเอาแรง คงเลือกคอม - -

Comment

แต่งทั้งคุ๋

ปล.อย่างพอเพียง

Comment

ผมพาสาวมาดูคอมที่ห้องประจำครับ เค้าปลื้มมาก ได้ไปจัดคอมให้เค้าที่บ้าน...แถมได้จัดอย่างอื่นด้วย

สรุป...แต่งคอมสามารถเข้าบ้านหญิงได้ง่ายกว่าแต่งรถครับ

Comment

เก็บตังแต่งเมียครับ...

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
                            ซ้อนรถ......คงจะรู้นะ เจ้าของกระทู้เป็นอะไร หึหึ

ปล.มันคนละเรื่องกันเล้ย ลูกแหง่น้อยคนจะมีคอมเทพนะผมว่า

Comment

แต่แต่งคอม แต่งรถแล้ว จะมีเงินแต่งเมียหรือปล่าว นั้นก็อีกเรื่องหนึ่ง

Comment

Working...
                              X