Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศใครพอโน๊ตบุ๊ค ซีเรียลนี้ โทรบอกผมด้วยโดนขโมย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกาศใครพอโน๊ตบุ๊ค ซีเรียลนี้ โทรบอกผมด้วยโดนขโมย

พอดีโดนโจรขโมยงัดเข้าบ้านแล้วขโมย โน๊ตบุ๊ค HP DV3113TX SERIAL NO: SCNU8280QB1 ไปแถมทิ้งแบตไว้ดูต่างหน้า ยังไงใครเจอรหัสรุ่นนี้โรแจ้งเบาะแสหน่อยนะครับ ตอนนี้แจ้งความตำรวจไปแล้วนะครับ เบอร์ติดต่อผม 087-0070604 ใครเจอฝากดูด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ท่านอยากได้คืนไวๆ ประกาศแบบนี้

"ให้ 5000 สำหรับคนที่ลากคอคนขโมย Notebook xxxx มาถึงมือผม"
    "จ่ายสดทันทีเมื่อได้ของคืน"

หรือ
    "ใครลากคอคนขโมย notebook xxxx มาให้ผมเหยียบหน้าได้ จ่าย 5000"

รับรองไว ครับ

Comment

อ่ะครับขอบคุณสำหรับแนวคิด หุหุ

Comment

เอาใจช่วย

Comment

เห็นใจครับพี่
          เพื่อนผมโนทบุคหายเหมือนกัน
          G1sn ตอนออกมาใหม่ๆเลย
          แจ้งตำตรวจก็เท่านั้นครับ เค้าช่วยอะไรไม่ได้หร๋อก

ทางที่ดีไปศูนย์หรือโทรไปศูนย์HP เลยครับ แจ้งNBหาย แล้วบอกซีเรียลไป
          เผื่อคนขโมยไปแล้วเครื่องมีปัญหาเข้าศูนย์ เค้าก็จะยึดไว้ให้ครับ

^^

Comment

สู้ต่อไป

Comment

อ้าว อาจารย์โดนเองเลยเหรอครับ

Comment

อ่อ พอดีเป็นของลูกศิษย์ครับ เครื่องนี้ผมเป็นคนจัดหาแนะนำไปให้ครับ มันโทรมาบอกร้องไห้ เครียด มีงาน ที่ทำเก็บไว้ ก็เลยพยายามช่วยเหลือเขาอ่ะครับ ต้องเข้าใจว่าเป็นเครื่องแรกของเขา(เด็กผู้หญิงอ่ะนะ ของรักของหวง)ก็จะพยายามหลายวิธี ขอบคุณทุกท่าน มีลูกศิษย์ก็ต้องช่วยมันอ่ะนะ

Comment

ได้กลับคืนไปสู่อ้อมอกน้องเค้าไวๆนะครับพี่

Comment

ยังไม่ได้ข่าวเลยแฮะ ลูกค้าท่านเรย์เลยล่ะ

Comment

อันนี้ผมเคยโดนกับตัวเองเลยนะครับ
                      คือเครื่องโดนขโมยไปแล้ว ผมก็ตามหาทุกวิธี จนสุดท้ายเข้าไปที่เวปขายของมือสอง
                      แล้วไปเจอเครื่องที่เราโดนขโมยไป กำลังถูกประกาศขายอยู๋ พอดีไปเพิ่มแรมมาทำให้มั่นใจ 100% ว่าเป็นของเรา แต่พอโทรไปแล้วเค้าบอกว่า เครื่องนั้นถูกขายไปแล้ว .... เซ็งครับ
                      จะบอกว่าให้ลอองดูในเวปขายของมือสองดูครับ
                      เอาใจช่วยนะครับ
                      ป.ล. ผมละเกลียดไอ้พวกนี้จริงๆ

Comment

สำหรับผมปัญหาใหญ่ที่สุดคือไฟล์ที่อยู่ในเครื่องครับ
                        แต่ NB ก็ยังเสียดายอยู่

ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ >__<!

Comment

ช่วยดันครับ

Comment

ข่าวยังเงียบ

Comment

ดันไปอีกรอบ

Comment

Working...
                              X