Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศใครพอโน๊ตบุ๊ค ซีเรียลนี้ โทรบอกผมด้วยโดนขโมย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาใจช่วยนะครับ ยิ่งน้องผู้หญิงด้วย ยิ่งน่าสงสารใหญ่

Comment

สู้ต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้ ช่วยดัน

Comment

Originally posted by coonismile View Post
        อันนี้ผมเคยโดนกับตัวเองเลยนะครับ
        คือเครื่องโดนขโมยไปแล้ว ผมก็ตามหาทุกวิธี จนสุดท้ายเข้าไปที่เวปขายของมือสอง
        แล้วไปเจอเครื่องที่เราโดนขโมยไป กำลังถูกประกาศขายอยู๋ พอดีไปเพิ่มแรมมาทำให้มั่นใจ 100% ว่าเป็นของเรา แต่พอโทรไปแล้วเค้าบอกว่า เครื่องนั้นถูกขายไปแล้ว .... เซ็งครับ
        จะบอกว่าให้ลอองดูในเวปขายของมือสองดูครับ
        เอาใจช่วยนะครับ
        ป.ล. ผมละเกลียดไอ้พวกนี้จริงๆ

น่าจะตามต่อเนอะ จะได้โดนจับข้อหารับซื้อของโจร

Comment

ดันไป

Comment

เอาใจช่วยครับ ของผมก็เคยหายตอนนั้นเครียดมากมาย แบบว่ากินไม่ได้ นอนไม่หลับเลย
            เพราะว่าราคาไม่ใช่ถูกๆ อยากจะบ้าเลย หลังๆเริ่มปลงละ

Comment

Working...
            X