Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมรีสตาร์ทเอง น่ากลัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by deeperman View Post
    ผมจ.ข.ก.ท.เองนะครับ
    คือว่าวันต่อมาผมเปิดคอมตั้งเเต่ 11 โมงเช้า ถึง 1 ทุ่มครึ่งอ่ะครับ เเต่คอมไม่เปนไรเเล้ว สรุปมันเปนอะไรของมัน งง??
    ตัวเดิมผมมันก็อย่างนี้แหละครับ หลอกล่อให้ดีใจว่าหายได้อีก วันดีคืนดีก็กลับมาเป็นอีก ให้เพื่อนที่เป็นช่างคอมดู มันก็บอกคอมเมิงเป็นอะไรวะ กุนั่งเล่นทั้งวันก็ปกติ แล้วมันก็ชมว่าคอมแรงดี ดูหนัง X ลื่นไหล --* เวร พอเอากลับมาจะดูมั่ง (555) 2 นาทีดับอีกละ

ทีแรกก็เข้าใจว่าเป้นที่สายไฟ เพราะไอเราก็ไม่ได้ยกสายไฟไปให้มันเสียบ เปลี่ยนแล้ว มันก็ไม่ดับ เย้ๆๆ วันต่อมา ดับอีกละ -*-

สุดท้ายเปลี่ยน PSU เข็น RaidMax ตัวที่ 2 มาใช้กับคอมตัวนี้ด้วยความสงสาร คอมที่ดับเองได้ จนบัดนี้นับมา 5 วันแล้ว ยังปกติดีครับ
    Last edited by touthed; 19 Feb 2009, 16:48:24.

Comment

จขกท รีเทิร์นครับ

นับจากวันที่ผมประสบอุบัตเหตุ ผมใช้มา 5 วันเเล้ว มันยังเล่นได้อยุ่เลยอ่ะ เปิดนานด้วย งง??

Comment

Working...
      X