Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่างๆคับทำ Review ECS A780GM-Aพร้อมผลเทส กับ EN9600GT Matrix

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่างๆคับทำ Review ECS A780GM-Aพร้อมผลเทส กับ EN9600GT Matrix

สวัสดีคับวันนี้วันอาทิตย์ที่แสนเบื่อหน่าย ไม่มีไรทำโครตว่างงานสุดๆ เลยมารีวิวคอมตัวเองพร้อมผลเทสเล่นๆ

OS Windows XP SP 3 SKZ ORI

Spec
    Mainboard : ECS A780GM-A
    CPU : Phenom x3 8650
    VGA : EN9600 GT Matrix
    Power Supply Enermax 460W EG465P-VE FMA (24P)
    CD/DVD ROM : ASUS DRW-1814BL 18X18 DVD+R
    CASE : Cooler Master Centurion 5
    Keyboard : Anitech PA900W Wireless
    Mouse : Oker L7-55 Gaming Grade Optical Mouse
    Modem : Zyxel 660Hw-T1

ECS A780GM-A จับคู่ กับ EN9600 GT Matrix สีดำทั้งคู่ดูสวยงามดี อย่างน้อยก็สำหรับผม

ผลเทสโดย 3DMARK คับ

CPU ยังลากได้มากกว่านี้แต่ยังไม่กล้าเพราะกลัวเรื่องอุณภูมิห้องผมร้อนจัด แต่การ์ดจอคงเต็มที่ได้เท่านี้แล้วคับ

CPU-Z

จบแล้วครับสั้นๆง่ายๆไว้ดูเล่นกันเพื่อประกอบการตัดสินใจซื้อเจ้าเมนบอร์ดตัวนี้
    Last edited by Boluang; 15 Feb 2009, 21:18:19.

สีเข้ากันสวยดีครับ

น่าจะลากได้อีกหน่อยนึงนะครับ เคย 8650 ตัวนี้อยู่ที่ 2.8 Ghz แต่แค่นี้ก็แรงคุ้มราคาแล้วครับ

Comment

Originally posted by estrellas View Post
      สีเข้ากันสวยดีครับ

น่าจะลากได้อีกหน่อยนึงนะครับ เคย 8650 ตัวนี้อยู่ที่ 2.8 Ghz แต่แค่นี้ก็แรงคุ้มราคาแล้วครับ
      ใช่แล้วคับ ผมก็คิดว่ามันคุ้มค่า *-*

Comment

สวยมากมาย เข้ามาเก็บเกี่ยว ประสบการณ์ นะ อย่าลืม? อย่าลืม?

Comment

Working...
        X