Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hp Dv3609TX กับ Dell M1330 ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hp Dv3609TX กับ Dell M1330 ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ

ระหว่าง Hp Dv3609TX กับ Dell M1330 ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ

เนื่องจากผมกำลังหาดูโน๊ตบุคอยู่อะครับ เห็นว่าHp หาไดรเวอร์ยากมากแล้วก็การใช้งานของ Vista ก็จะมีปัญหากับบางโปรแกรม จึงขอความกรุณาท่านผู้รู้ช่วยให้ความรู้เกี่ยวกับการใช้งานและเปรียบเทียบสองรุ่นนี้ให้ด้วยครับ

dell m1330 xps น่าใช้กว่าแยะเลยครับ ประกันของ dell เค้าดีกว่าเห็นๆอะ

แต่คงไม่มีใครอยากใช้บริการประักันมันเท่าไหร่ -*-

ปล.ระวังเรื่องการ์ดจอ 8400 ด้วยเด้อ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X