Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับ 8800gts 320m กับ psu หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับ 8800gts 320m กับ psu หน่อย

จะไปซื้อพรุ่งนี้แล้ว เลือกไม่ถูกจริงๆ ว่าเอายี่ห้อไหนดีครับ xfx galaxy asus(อันนี้มายังครับ) winfast

และ psu ระหว่าง liberty 620w tt750w silverstone 750w เอาตัวไหนครับ เฮ้อกลุ้ม เวลามีตังก็เลือกไม่ถูกครับ

หรือใครจะไปเดินเล่นด้วยกันก็ได้นะครับ แลกเปลี่ยนความรู้กัน ถ้าอยู่แถวรังสิต จะเอารถไปรับเลยแล้วไปพันทิพกัน
    Last edited by ballboy; 5 Mar 2007, 17:24:12.

ไม่ว่างไ่งั้นขอเกาะหลังคาไปด้วย ........

Comment

ผมชอบ Asus ของเเถมเยอะดี ประกันยาวกว่า winfast

Comment

ของแรงๆ สอบยังม่ะเสร็จ - -*
        ถ้าให้ผมเลือกผมเลือก xfx ส่วน psu ผมขอแค่ 620 w ก็พอและเปลืองไฟบ้าน อิๆ

Comment

เอา XFX ครับ แล้วถ้าเพื่ออนาคตต่อ sli เอา silverstone 750w แต่ถ้าไม่ก็ เอาแค่ 620 W ก็พอครับ

Comment

คิดว่า ไม่sli และไม่คิดจะด้วยครับ อิอิ แค่นี้ก็ อ๊วกแล้วครับ

Comment

500w ก็เหลือแหล่แล้วครับ
              minimum:450w
              for SLi minimum:650

Comment

minimum:400w ครับ ของ กาแล๊คซี่วันนี้ อ่าน เจอพอดี

Comment

ไม่น่ารีบซื้อ x1950 pro เลยเรา

Comment

ไม่มั่นใจลอง Search Google
                    PSU Calculator แล้วกรอกเข้าไปเลย สเป็คของท่าน
                    เดียวมันจพคำนวนให้ว่าต้องใช้เท่าไหร่ครับ

Comment

Working...
                    X