Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีพัดลมเยอะ เเต่ จุดที่ให้เสียบใน บอร์ดไม่พอ ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีพัดลมเยอะ เเต่ จุดที่ให้เสียบใน บอร์ดไม่พอ ทำไงดีครับ

เเล้วก็ไม่อยากให้ สายยุ่งๆ เหมือน ตัวแปลง เป็น สายที่เสียบ psuครับ มีอุปกรณ์ อะไร ดีๆ แบบว่า สายไฟ ตัวเดียว เสียบเข้าเเล้วเเยก หัวเสียบพัดลมออกมาเยอะๆบ้างครับ

ลองดูนี่ดูครับ http://www.jedicool.com/product.php?id=939

Comment

ซื้อ HUB พัดลม

Comment

ใช้สาย Y ครับ

ไม่อยากให้รก ก็ใช้ Skill จัดสายสิครับ

Comment

อยากประหยัดก้อทำแบบท่านบนครับ

Comment

ซื้อ Y นั้นเเหละ
            อย่างที่หลาย ๆ ท่านบอก

Comment

ที่จริงปัญหานี้แก้ไม่ยากครับ
              แค่เอาพัดลมที่เหลือมาให้ผมบอร์ดของท่านก็จะใส่พัดลมได้แบบไม่เหลือไง

ล้อเล่นนะครับ อิอิ

Comment

Working...
              X