Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัด spec คอมไว้หน่อยครับ เอวไว้ตกแต่งภาพถ่ายครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัด spec คอมไว้หน่อยครับ เอวไว้ตกแต่งภาพถ่ายครับผม

งบ 10000 ครับ
    มีรายการที่อยากให้จัดให้ต่อไปนี้ครับ
    1.cpu
    2.mb
    3.ram
    4.vga ----> จะ onboard ก็ได้นะครับถ้าใช้งานได้ดีและรองรับการใช้งานได้
    5.psu

ผมเอาคอมไว้ตกแต่งภาพถ่ายครับ ขอเป็นที่ใช้กับจอ 19นิ้ว ขึ้นไปนะครับ ไม่ได้แต่งภาพถ่ายไว้เป็นอาชีพนะครับ เพียงแต่ใช้ notebook แล้วยังไม่สะดวกเพราะ จอเล็กไปประกอบกับรู้สึกช้าไปด้วยครับ

ขอบคุณล้วงหน้าคราบผม
Working...
X