Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ ผมลงไดร์เวอร์ตัวใหม่เเล้วเล่น GTA ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ ผมลงไดร์เวอร์ตัวใหม่เเล้วเล่น GTA ไม่ได้

คือว่าผมลงไดร์เวอร์ ของ Nvidia ตัวใหม่ล่าสุดเลยอ่ะครับ ที่พึ่งออกพอลงเเล้วเล่นเกมส์ GTA san ไม่ได้อ่ะครับ เกมส์อื่นก็เล่นได้ปกตินะครับ เล่นไม่ได้เเบบว่าคลิกเข้าเกมส์เเล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

มันเกี่ยวกับอะไรอ่ะครับ ผมลอง ลงใหม่หลาายรอบเเล้วก็ไม่ได้อ่ะครับ เเต่พอใช้ไดร์เวอร์ตัวเก่าก็ได้ปกติ

การ์ดจอ 8800gts 320mb/320bit ครับ

ผมคิดว่าการอัพเดทไดร์เวอร์ให้ใหม่ที่สุดจะดีที่สุด ใช่ไหมอ่ะครับ

ปล.ผมตั้งกระทู้ผิดห้อง่ปะหว่า
    Last edited by vgakup; 16 Feb 2009, 00:12:11.
Working...
X