Announcement

Collapse
No announcement yet.

FEARมีกี่Inatvalครับ ไม่อยากเล่นต่อแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FEARมีกี่Inatvalครับ ไม่อยากเล่นต่อแล้ว

เล่นไปถึง08แล้วครับตอนที่ฮ.เราตกใส่ตึกร้าง
    แล้วก็เล่นไปจนได้repreat cannon (เขียนถูกเป่าหว่า) ปืนอัดอากาศน่ะครับ
    อีกนานมั้ยครับกว่าจะจบ เล่นไปแล้วสะดุ้งโหยงตลอดจะบ้าตาย แต่อยากเล่นให้จบๆไป
    มาบอกหน่อยว่าเหลืออีกเท่าไหร่เป็นกำลังใจในการเล่นหน่อย

กระทู้ไร้สาระสุดๆ อย่าว่ากันนะ

ภาคปกติมี 11 มั้ง ภาคเสริงมี4มั้ง เล่นนานแล้วลืม แต่ปามานนั้น

Comment

มันส์ครับ เล่นไปเถอะ
      เล่นจบแล้วจะคิดถึงมันจนต้องซื้อ
      fear extraction point มาต่อเอง
      เนื่องจากอารมณ์ค้าง 5555
      ซึ่งส่วนใหญ่ก็ประมาณนี้กันทั้งนั้น

Comment

เล่นให้จบเหอะครับสนุก

Comment

ภาคแรกมี 11ด่าน รึ10เนี่ยและจำไม่ได้แต่ภาคเสริมมันมี6ด่าน

Comment

Farcry โหดกว่า

Comment

Farcryโหดกว่าจริงครับ แต่มันไม่หลอนอ่ะ
              บรึ๋ย

Comment

เซ็ง เล่นถึงตอน 08 ฮอตกใส่ เด้งออก ทุกที อยากเล่นให้จบแต่ไม่มีปัญญา

Comment

ภาคปกติมันเล่นง่ายนะ ไมภาคเสริมมันยากขึ้น??

Comment

เย้ ในที่สุดก็เล่นจบแล้ว
                    แงๆอุตส่าเก็บเลเซอร์ไว้ตั้ง70กว่านัดโดนแม่เก็บของเล่นเรียบเลย
                    เป็นเกมเดียวที่นั่งดูฉากจบแล้วเผลอหลุดปากด่าใส่จอคอมเลย......
                    ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจ

Comment

ขอขุดเกมส์FEARหน่อยครับ ในInatval3 ผมฆ่าให้เจ้าที่ออกมาจากประตูไม่ไดครับ หลบมันไม่ทันเลย บอกหน่อยครับ ทำยังไงดี

Comment

โยนระเบิดใส่มัน แล้ววิ่งกลับไปหลบอยู่ในทางที่เรามา ระวังลูกกระจ็อกด้วย จัดการลูกกระจ็อกก่อน เพิ่มพลังให้เต็ม กด Slow ลูกซองอัดตรงหน้า 5-6 ลูก ก็จอดแล้ว

Comment

ขอบคุณครับ เย็นนี้ลุยครับ

Comment

เวงนึกว่าขุดมาทำไม
                            ใช่ไอ้ตัวยิงจรวด6ลูกป่ะ
                            อันนั้นผมเอาทุ่นระเบิดไปโยนๆไว้แถวลิฟก่อนแล้วค่อยไปกดปุ่มครับ แล้วก็ออกมายิงรอซัดจรวด
                            ส่วนตัวอื่นก็ถอยมาหลบมุมมีใครแล้วค่อยๆออกไปกดเกจแล้วยิงทิ้งทีละตัวสองตัวเกจหมดก็ถอบ

Comment

ว้าว ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X