Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ MS I790GX บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ MS I790GX บ้างคับ

คือว่า ผมเคยใช้แต่ของ ASUS มา มันจะมีโปรแกรม Flash มาให้ใช้กับ windows และ Flash ที่ Bios ได้ ตัว MSI นี้ มัน Flash bios ยังไงคับ และ 790GX ตัวนี้ มันลองรับ AM3 ไมคับ ผมเพิ่งซื้อมาที่ M&D 3790 บาท ขอบคุณคับ

ผม(คิด)ว่า บอร์ดตัวนี้ 790GX รองรับ AM3 นะครับ จะใช้ กับ Phenom II หรือครับ หรือว่าใช้กับ 9950 ใส่ได้หมดครับ

Comment

ดูคู่มือครับ

Comment

บอร์ดตัวนี้มันแหล่มมั้ย ?

อยากได้มาเปลี่ยนจัง

Comment

test เปนขวัญตาหน่อยครับ
          ไฟซีพียูปรับได่เท่าไหร่ครับ
          ไฟแรมเท่าไหร่ อิอิ โชว์เลยครับ

Comment

อยากลองใช้ แต่เห็นราคาแล้ว...เอ่อ

Comment

มีโปรแกรมแฟลชบนวินโดว์ครับ ลองดูในเวปมีบอกไว้ พร้อมวิธี

Comment

รองรับ AM3 ครับไปแอบสืบมาแล้ว เพราะแอบๆสนอยู่เหมือนกันราคาไม่แพงเท่าไร

Comment

น่าเอามาจับคู่กับ พี่หน่อม 3 หัวพลังแฝง

Comment

Originally posted by SCREW View Post
                    น่าเอามาจับคู่กับ พี่หน่อม 3 หัวพลังแฝง
                    มันน่า..จิง ๆ ครับ สำหรับ 790GX ตัวนี้น่าจะเป็นตัวที่ถูกแล้วนะ

Comment

กำลังจะถอยคอมไหม่ สงสัยไม่พ้น 790GX + x3 720BE

Comment

Working...
                      X