Announcement

Collapse
No announcement yet.

HR01+ ทำความสะอาดยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HR01+ ทำความสะอาดยังไงดีครับ

คือตอนนี้มันดูหมองๆ มีรอยเต็มไปหมดเลย พวกคราบรอยนิ้วมือ อะไรงี้อ่ะครับ
    แถมเช็ดไม่ออกด้วย ไม่ทราบว่าจะล้างด้วยวิธีไหนดีครับ

pepsi ครับ (จริงๆเน๊อไม่ได้แกล้ง) แต่อย่าแช่นานเกินไป แล้วก็ล้างน้ำ เอาไดร์เป่า ไม่ก็เป่าหลังคอมเพรสเซอร์แอร์

Comment

Originally posted by shady View Post
      pepsi ครับ (จริงๆเน๊อไม่ได้แกล้ง) แต่อย่าแช่นานเกินไป แล้วก็ล้างน้ำ เอาไดร์เป่า ไม่ก็เป่าหลังคอมเพรสเซอร์แอร์
      จิงหรอครับเนี่ย แล้วมันไม่ไปกัดผิวเคลือบหรอครับ
      กลัวมันจะเสียอ่ะ แหะๆ

แล้วต้องแช่สักกี่ ชม. อ่ะครับ

Comment

Working...
      X