Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมไฟดับดวงนึงครับ ซื้อมาไม่กี่เดือนเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมไฟดับดวงนึงครับ ซื้อมาไม่กี่เดือนเอง

พัดลม TT ตัว 120 ซม. ไฟสีฟ้า ใช้มาสองเดือนเองครับ แล้วไฟมันกระพริบ และก็ดับไปดวงนึง เราสามารถเอาไปเปลี่ยนได้ไหมครับ เห็นเค้าบอกประกันหนึ่งปีแนะครับ ร้านทีเคครับ

กระทู้อาจจะไร้สาระไปนิดนะครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าอยู่ในประกัน ไฟดับเปลี่ยนได้ครับ

Comment

Originally posted by magnetic View Post
      ถ้าอยู่ในประกัน ไฟดับเปลี่ยนได้ครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X