Announcement

Collapse
No announcement yet.

90c' เลยนะเนี่ย GTX295 (มีรูปยืนยันคับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 90c' เลยนะเนี่ย GTX295 (มีรูปยืนยันคับ)

ร้อนมากเลยคับ ไม่รู้สาเหตุเหมือนกันคับ เห็นเค้าว่ากานว่า ปรับปรุงแล้ว มันจะละลายไหมคับ (เสียอ่ะคับ)

ปรับรอบ เท่าไหร่อะ กำ

Comment

เอาไป ทอดไข่ อิอิ ร้อนพอๆกับ 9800gx2เลย

Comment

ของแรงย่อมร้อนเป็นธรรมดา...

Comment

ของผมตัว 260 ร้อนจน พลาสติกหุ้มปูดบวมเลย

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            ปรับรอบ เท่าไหร่อะ กำ
            Originally posted by westlife View Post
            เอาไป ทอดไข่ อิอิ ร้อนพอๆกับ 9800gx2เลย
            Originally posted by Nihilus View Post
            ของแรงย่อมร้อนเป็นธรรมดา...
            มันจะเสียไหมคับ ผมตกใจมากเลยคับ

Comment

Originally posted by bird0852 View Post
              ของผมตัว 260 ร้อนจน พลาสติกหุ้มปูดบวมเลย
              จิงดิ แต่ของผมมันเปนเหมือนเหล็กไม่ใช่พาสติก ตายแน่กลัวพังและเคลมไม่ได้อ่ะคับ

Comment

Originally posted by westlife View Post
                GX2 ปรับรอบ 90% ปกติ 55-60 full 75
                Last edited by maxx2007; 16 Feb 2009, 17:47:17.

Comment

และ ของผมมันเปนอะไรทำไมเปนแบบนี้ 90

Comment

ใส่ 4 ตัว หรือว่าอะไรครับนั่น

= =

Comment

สาเหตุ อาจมาจากหลายๆ ปัจจัย
                      1. ตัวการ์ด
                      2. ระบบระบายความร้อนของเคสภายใน
                      3. software setting

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                        ใส่ 4 ตัว หรือว่าอะไรครับนั่น

= =
                        2ตัวคับ แต่ตัวนึงมี 2GPUs คับเลยรวมเปน4
                        Originally posted by ohmmo144 View Post
                        สาเหตุ อาจมาจากหลายๆ ปัจจัย
                        1. ตัวการ์ด
                        2. ระบบระบายความร้อนของเคสภายใน
                        3. software setting
                        ขอบคุณคับ

Comment

ลองใช้ rivatuner ปรับรอบพัดลม และใช้ GPU-z ดูว่าความร้อนว่าตรงกันไหม

Comment

ฮีตเตอร์

Comment

ปรับรอบพัดลมครับ 90% - 100%

ใส่ตั้ง 2ตัว

Comment

Working...
                              X